anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 3,947

1. NgocV

NgocV Thành viên

Thanks Received:
    14
    Mình mới bước chân vào giới quảng cảo Google Ads, đã học qua một khóa tại trung tâm nhưng khả năng thực chiến yếu kém. Cần tìm sư phụ cho đi theo để tích lũy kinh nghiệm :))) Mình ở TPHCM

*** Topic không mang tính chất đùa giỡn

2. AiSeoTop

AiSeoTop Thành viên

Thanks Received:
    8
    Bạn cần có một dư án thực tế để triển khai, vừa học vừa đóng học phí thực tế vừa kiểm tra ông thầy của Bạn luôn nhé!

NgocV thanks this.
  3. NgocV

NgocV Thành viên

Thanks Received:
    14
    Vấn đề là chưa tìm được ông Thầy :)))

4. nhalauxehoi

nhalauxehoi Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3652
    Về Ads thì cần đốt tiền là sẽ có kinh nghiệm. Chứ chưa đốt tiền, chưa đo lường hiệu quả được thì khó nói như nào lắm!

5. bachkimm

bachkimm Dự bị

Thanks Received:
    không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    CHÀO MỌI NGƯỜI MÌNH ĐANG CẦN TÌM HỖ TRỢ CHẠY ADW CHO MẢNG ĐỎ ĐEN, có nhiều người không nhận chạy. ai lách luật hay giúp mình chạy phát nhé. zalo không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365839392888 . ai giúp mình được mảng này không ạ?

6. Kaito_Kuroba

Kaito_Kuroba Dự bị

Thanks Received:
    3
    bạn đi làm thực tế thì có partner hỗ trợ rồi từ từ học lên thôi í :)). hoặc có vấn đề gì cụ thể thì mọi người mới tư vấn được.

7. Theo tôi thì đốt tiền vào những từ khóa dễ thì cũng đâu có bao nhiêu đâu
    Đã add zalo bạn rep lại giúp mình nha

8. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    4không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Gía như bạn ở hà nội thì ae giao lưu !

9. lephuongads

lephuongads Thành viên

Thanks Received:
    23
    Bạn muốn chuyên chạy quảng cáo google ads thì nên xin vào 1 công ty làm dịch vụ chạy ads này. Vừa học vừa làm mà sư phụ thì nhiều bạn ah

10. ngohuuvinhit

ngohuuvinhit Thành viên

Thanks Received:
    8

Share This Page