anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 37,927

1. manhphu

manhphu Thành viên

Thanks Received:
    26
  2. hocseolamgi

hocseolamgi Thành viên

Thanks Received:
    21
    theo đánh giá chủ quan của em thì site này lên top có 2 lý do:
    1. Nội dung dài, chất lượng, tối ưu chuẩn, cấu trúc site tốt, load nhanh
    2. Hỏi GG nhé, hên xui

3. manhphu

manhphu Thành viên

Thanks Received:
    26
    1. Đánh giá của bạn hơi chung chung quá. Có thể diễn giải ra thêm một chút cho mình hiểu kĩ hơn được không?
    2. Cùng quan điểm với mình :))

hocseolamgi thanks this.
  4. vnads

vnads Dự bị

Thanks Received:
    2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Mình viết xong rồi nhưng chưa pub thôi :D cũng khá là dài :)
    Vì nó liên quan tới nhưng jobs "khác" của bạn khi làm ở TH và những nguyên nhân bạn rời khỏi TH nữa, pub lên đây ko hay lắm :D
    Túm lại web benhxahoi có được kết quả như ngày hôm nay :
    6không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 % nhờ vào onpage tốt, cấu trúc website chuẩn, liên kết nội bộ okie , nội dung okie. các yếu tố này cộng lại hơn các đối thủ khác trong thời gian cập nhật của hồi tháng 5.
    Còn vì sao nó sống sót qua đợt cập nhật t9-1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365-11 thì dễ hiểu thôi, đợt cập nhật này chủ yếu đánh vào Link, và những website có thứ hạng "không dựa vào" backlink như benhxahoi sẽ không bị ảnh hưởng gì nhiều !

Thay vì mổ xẻ tiếp thì chắc mình sẽ dành 1 topics dựa vào site này để làm 1 case về onpage + nội dung thì hay hơn ^^ .

thaiphongjw, ThuocYeu and phieubat thank this.
  5. sealniemphong

sealniemphong Thành viên tích cực

Thanks Received:
    64
    đừng nói đến vấn đề riêng tư của bạn manhphu khi làm ở đó là được mà, em đang ngóng trong bài của bác từng phút từng giây đây

6. manhphu

manhphu Thành viên

Thanks Received:
    26
    Nội dung về mình nói xấu hay tốt vậy bạn? Nếu xấu đề nghị sửa lại rồi hãy đăng :mad:

7. hocseohn

hocseohn Thành viên

Thanks Received:
    37
    @vnads bác có thể cắt phần không cần thiét và chia sẽ cho mọi người. Thực sự hóng phần 2 của bác cả mấy ngày nay rồi. Bác không pub lên là có lỗi lớn với 5không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 ae đấy :rolleyes:

8. vnads

vnads Dự bị

Thanks Received:
    2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Thay vì mổ xẻ tiếp thì chắc mình sẽ dành 1 topics dựa vào site này để làm 1 case về onpage + nội dung thì hay hơn ^^ .

#End topic được rồi nhỉ :D

9. manhphu

manhphu Thành viên

Thanks Received:
    26
    Làm luôn đi cho nó nóng. Hóng từ hôm kia tới giờ
    Chuyện các job và lý do mình nghỉ bạn cứ công khai tất cả mình chắc chắn ủng hộ việc đó
    À mà Onpage và nội dung thôi à. Còn phần offpage nữa thì sao???

hocseohn thanks this.
  10. hocseohn

hocseohn Thành viên

Thanks Received:
    37

Share This Page