anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

1 hình thức click tặc mới trong adwords mà google chưa chặn được

Thảo luận trong 'Thảo luận Google Ads' bắt đầu bởi candientugiare, 26 Tháng mười hai 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36515.

Lượt xem: 23,183

1. ngochandxmb

ngochandxmb Dự bị

Em cần lắm một lời khuyên và giúp đỡ ngay lúc này.
    Trang web của em vẫn hiển thị bình thường, từ khi em cho thêm một 1 tên miền và chung Host thì xảy ra tình trang web hoạt động không ổn định. Giờ thì xảy ra lỗi là không vào adword được nhưng vẫn hiển thị. Em đã xóa bỏ 1 tên miền mới ra rồi nhưng không được ạ. Anh chị hay bạn bè nào có kinh nghiệm trong chuyện này giúp em với ạ.
    Adword của em hiện ra: Trang web bị tạm ngưng- do vi phạm chính sách về web

mr.quyen thích bài này.
  2. viet_lecabel

viet_lecabel Thành viên

Mình nghĩ có chơi bẩn thì nó cũng phải search + click vào thì vẫn phải có lượt hiển thị chứ nhỉ @@. Mình không sâu về Adwords nên hóng các cao nhân

3. suabimtot

suabimtot Dự bị

Bạn gửi thư xin xỏ, hứa hiếc các kiểu thôi. Mình cũng đã bị và chỉ biết cách gửi thư ví dụ như: Trình độ tiếng anh kém, mới bắt đầu tập làm quảng cáo. Hứa từ nay chừa @@ và nó cũng OK.

4. danseoit

danseoit Dự bị

không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Mình đang nhức đầu với click tặc này đây, cứ thả ra là nó Click, dù bid giá thầu thấp cỡ nào 1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365đ cũng bị click vài trăm click. Chặn IP không hết nổi. Bây giờ phải làm sao đây :(

5. ximuoi

ximuoi Thành viên tích cực

5không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Mình hỏi Thầy dạy chạy AD, thầy bảo thầy còn bị click tặc nói chi em, mà từ khóa thầy chạy cứ 1 click cứ 8không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365k dến 15không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365k mới ác

6. cavi

cavi Thành viên

kinh doanh như thế này thì sao cty tồn tại được nhỉ, google cũng khó khắc phục được luôn, nếu vậy sao nó không loại bỏ các click mà không có hiển thị và thời gian onpage lớn hơn! Lúc trước mình làm bên thẩm mỹ viện cũng bị, ngân sách hết rất nhanh!

7. Chắc chỉ có Việt Nam chơi nhau kiểu này thôi, cái này chỉ có đối thủ nó chơi bạn đó!
    Cần phải có biện pháp để ngăn chặn chứ ko thì cũng ko ổn lắm!

8. BonnieLin

BonnieLin Dự bị

Google khi kiểm tra lai vẫn sẽ hoàn lại tiền cho mình mà nhỉ, giờ không có cách thì chỉ phải chờ thôi

9. balana

balana Thành viên

1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    sao không hiện thị mà vẫn click được nhỉ? ảo thật đấy @@ Giá adw giờ cũng cao hơn trước nữa. Ngày càng buồn quá :(

10. mrtien

mrtien Dự bị

không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365