anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 4,194

1. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Thanks Received:
    33
    Khoảng thời gian này đến cuối năm thì mình thấy bà con chăm chăm vào Ads để kiếm doanh số, qua đầu năm lại lại kếm SEO khai trương. Chứ không phải họ thuê SEO toàn tập nữa rồi! Qu không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3651 gia đoạn kinh doanh Online thì có thể khách hàng đã 'khôn' ra nhiều rồi! SEO thì vẫn còn cho nhiều cao thủ còn lại thôi mà!

2. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    157
    Em đang cần seo thêm bác nào có dự án hoặc group, cho tham gia với kiếm cơm ngày tết :D

3. noithatshb

noithatshb Dự bị

Thanks Received:
    1
    Có em quan tâm đây Bác! Tuy nghe đồng đội nói đi học Ads có tương lai bền vững hơn nhiều nhưng Em đây vẫn liều mạng làm SEO tiếp đây nè!

4. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

Thanks Received:
    95
    cụ mà quăng tiền nguy cơ toi là rất cao trừ khi có năng lực, còn tằng tằng tháng cũng vài chục đến cả trăm củ tiền ads nhé, quan trọng cái website chẳng ra gì, hết tiền thì nghỉ, mà bình thường không sao, tháng nào xịt doanh thu thì coi như âm, ngồi mà khóc :p

5. Killove

Killove Thành viên

Thanks Received:
    9
    Seo dễ ồm cứ than hoài

6. @vubahai: Cảm ơn Bác chia sẻ! Bác đừng lo đã kinh doanh Online đã có cách chừng chiến dịch từng phân khúc sản phẩm, lúc nào dùng gì thì mình sẽ chọn thôi! Mà nè site xaấu thì có ảnh hưởng một chút thôi! Lấy tiên chiết khấu cho chiến BĐS giảm cho khách hàng thì chắc ắn hơn 1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365% cá sẽ cắn câu nha! Hơn nhau ở chỗ nhắm trúng tâm lý khách hàng thôi!

7. chisaicoishop

chisaicoishop Thành viên

Thanks Received:
    1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Giờ muốn Seo cũng khó mà kết quả thì không được như xưa nên nhiều nơi cũng chán. Chưa kể nếu công ty không có đội seo chuẩn thì làm kết quả vớ vẩn, đi thuê cũng nhiều chỗ làm dịch vụ Seo không mạnh, còn mạnh thì tốn nhiều tiền. Vậy nên Ad trả tiền là cách dễ nhất

8. TrangMin

TrangMin Dự bị

Thanks Received:
    không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
  9. anviethouse

anviethouse Dự bị

Thanks Received:
    7
    E thấy tài chính công ty tương đối ổn thì mới duy trì được SEO ạ. Chứ công ty mà k có quy mô thì cũng khó duy trì lắm. Duy trì được đội ngũ SEO cũng tốn kém tài chính của công ty k kém chạy Ads đâu ạ.
    Đồng ý với bác. Phải kết hợp đa kênh chứ e thấy h chỉ mình SEO hơi khó

Share This Page

Chịu trách nhiệm nội dung: Nguyên Nghĩa (Mr.N2) • © 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3652không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 Công Ty TNHH IDVS
Địa chỉ: Tầng không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3653, Toà nhà Scetpa, 19A Cộng Hoà, Q.Tân Bình, TP.HCM
Giấy phép Mạng Xã Hội số 736/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp.
Site hosted & protected by AntiDDos.vn
AD: Đèn mây tre