anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 4,456

1. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

Thanks Received:
    87
    Tình hình là em mới sửa title và description các danh mục sản phẩm trên web.
    Mà cả tháng nay google vẫn chưa index lại thẻ title và description mới,
    Em đã làm các cách như submit lại, gửi sitemap lại nhưng không ăn thua.
    Có cao nhân nào biết thì chỉ giáo em với.

kimkimnana thanks this.
  2. hitlehung

hitlehung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    112
    Cập nhật submit lại, hoặc là cập nhật lại sitemap, nhưng quan trọng nhất vẫn là độ phổ biến của website bạn trên mạng xã hội, nhờ sự chia sẻ, đi link và các nội dung chất lượng.

3. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    128
    bạn chia sẽ sẽ lên các mạng xã hội nữa, kéo ít traffic nữa thì nó mới nhanh cập nhật lại, cùng với cộng ít backlink về nó nữa sẽ nhanh hơn

4. Chỉnh sửa xong bạn submit lại rồi chia sẻ các mạng xã hội kiếm thêm traffic xem sao. đợi google nó xác nhận lại nữa là được thôi

5. hoangngao

hoangngao Dự bị

Thanks Received:
    1
    kệ nó thôi, một thời gian sau tự gg nó cập nhật mà. Mình cũng hay thay đổi title nhưng cứ kệ nó

6. giasy

giasy Dự bị

Thanks Received:
    1
    để kệ chắc râu nó mọc dài, tùy web nữa có web index nhanh có web index chậm

7. hoangngao

hoangngao Dự bị

Thanks Received:
    1
    Tốt nhất là hạn chế sửa mấy cái này. Muốn nó cập nhật thì cũng chỉ loanh quanh mấy thao tác giống như lúc làm Seo mới cho tiêu đề đó thôi, và chắc là vì sửa nên phải cày chăm hơn chút

8. banvitinh

banvitinh Thành viên

Thanks Received:
    21
    bạn chia sẽ MXH là vài ngày sẽ dc cập nhật lại ngay MXH sẽ tác động một cách nhanh nhất đó bạn

9. traihatrung

traihatrung Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    149
    Có khi description mới tỉ lệ từ khóa cao quá nên nó nhận 1 đoạn văn bản trong trang hiện tại làm thẻ miêu tả ấy. Bạn kiểm tra xem nó vẫn index description cũ hay description là 1 đoạn văn bản trong trang hiện tại.

10. QuanDon

QuanDon Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    328
    Sài yoat seo không bạn, wordpress thì cài yoat seo vào. Chịu khó cập nhật bài viết là nó tự index lại title với thẻ des.

Share This Page