anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

1-8-2019 google cập nhật yếu tố gì

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by inbacviet, Aug 2, 2019.

Lượt xem: 1,702

1. ngonghialv

ngonghialv Thành viên

Thanks Received:
    29
    Làm cứ làm không cập nhật chả mấy chốc bác ra khơi ngồi 1 mình nhé :D
    các bài chuẩn chỉ, thì giữ top, từ khóa vệ tinh, còn mấy thằng từ khóa chính nhảy lên nhảy xuống

2. vesinhtrankhoa

vesinhtrankhoa Thành viên

Thanks Received:
    20
    Hi mình cứ làm bình thường thôi, google cập nhật hiển thị thì không quan tâm lắm. Cũng may là chưa bị lôi ra đảo lần nào bác ạ

3. saccalo

saccalo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    139
    từ khóa link seo của mình biến khỏi google luôn đang top 6. không hiểu các bác giúp e với

4. seosoc

seosoc Thành viên

Thanks Received:
    32
    chính xác là update backlink nhé các bác, webmaster tool lần đầu tiên cập nhật số lượng lớn backlinks sau nhiều tháng ko cập nhật

5. bebongkutoe

bebongkutoe Thành viên

Thanks Received:
    22
    Cần một chuyên gia về thông thạo về tiếng anh có thể dịch và hướng dẫn anh em seo biết google đang update cái gì. Thật sự bây giờ key mình rớt hết rồi. Xếp cho mình 3 tháng nữa không lên out :((

linhshyn thanks this.
  6. autodoorvietnam

autodoorvietnam Dự bị

Thanks Received:
    7
    Em tự làm trang nhà, cứ nhẩn nha làm nội dung chuẩn, mỗi lần anh Gồ có cập nhật thì cũng chẳng ảnh hưởng gì cả.

7. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    141
    Mình không phải chuyên gia seo, nhưng sử dụng google trans có thể đọc được là như thế này nhé bạn :

8. TuanBSP

TuanBSP Thành viên

Thanks Received:
    3
    Huhu vừa gặp bác này trên group xong, chung cảnh ngộ đây, không chiến google thay đổi cái gì để mà còn sửa đổi:(

9. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    422
    In BV có liên quan gì đến BVN nhỉ ! Năm nay bà con khoái cốt lõi (cores) co nhiefu quá vì nói gì chả trúng vào cái Updates. Nhiều khi Google restore lại một mảng nào đó cũng là cập nhật cốt lõi hihi. Riêng mảng về GD Google nó thay đổi nhẹ tí ! Mềnh chưa làm gì trên site nên chưa ngại gì Gồ đâu!

inbacviet thanks this.
  10. Bigmom

Bigmom Thành viên

Thanks Received:
    5
    Web đang full top 1 giờ bay hết xuống top 6, 7. Sáng check xong hốt còn tưởng hoa mắt. GG chơi j ác vãi.

Share This Page