anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

1-8-2019 google cập nhật yếu tố gì

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi inbacviet, 2 Tháng tám 2019.

Lượt xem: 1,664

1. quangvmv

quangvmv Thành viên nhiệt tình

Em vẫn chưa thấy ổn định bác ạ
    Của em các từ khóa vẫn đang nhảy, tìm kiếm mỗi chỗ một khác, các từ khóa vẫn chưa về top
    Chắc phải đầu tư viết bài chất lượng cho web để google cập nhật lại thôi

inbacviet and inngochuong like this.
  2. inngochuong

inngochuong Dự bị

Mình thấy nhiều trang bị lên xuống phần nhiều là do content chưa chất và chưa kiếm được nhiều traffic, còn những trang có nhiều traffic rồi thì gần như không bị ảnh hưởng do các thuật toán. Anh em xem cách nghiên cứu từ khóa, viết bài theo dạng hỏi đáp, hướng dẫn để kiếm traffic nhá!
    Thân!

3. HuynhNgocQuy

HuynhNgocQuy Thành viên

Lĩnh vực thời trang nữ bạn ạ :-s:-s:-s

4. tuancmcv

tuancmcv Thành viên tích cực

Đâu phải cái gì cũng viết theo hỏi đáp, hướng dẫn được đâu. Bác có hướng nào nữa không chỉ em với :(

5. CCSP

CCSP Thành viên tích cực

Báo cáo các Bác Google nó chê website của E nên chả động đậy gì! Cũng thấy nhiều ACE than nhưng vẫn chờ thêm thông tin rõ ràng! Gần tới mùa tựu trường nên lượng học viên có thể tăng thêm nữa!

6. otaku

otaku Thành viên

Mình cũng bị như vậy. Google lúc nào ra thuật toán mới lại toàn nói là tập trung vào nội dung, tập trung vào nội dung. Nhưng ai cũng làm nội dung tốt hết thì biết ai lên top bây giờ :v

7. SangTaovn

SangTaovn Dự bị

nhà em cũng vừa bị bay từ top 1,2 xuống top 4,5 mà chưa hiểu lý do. Hôm vừa rồi bị bay mất cả đánh giá trên map rất khó hiểu

8. gauxinh.net

gauxinh.net Thành viên tích cực

mình thấy kết quả hiện tại bây giờ cũng khá tốt, anh chị em làm seo cứ lành mạnh nhiều nội dung thì ko no bị google sờ gáy đâu

9. XeHutBephot

XeHutBephot Thành viên

Chủ thớt hỏi thăm để có chứng cứ giải thích đây kaka InB... đã về tay Bác chủ thớt hay có liên quan với người làm ở shop hoa tươi rồi hihi!

10. halevan

halevan Thành viên

Nhà mình cũng bị tụt hạng, khả năng là do xếp hạng lại.