anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

100+ ý tưởng bài đăng trên facebook

Thảo luận trong 'Thảo luận Facebook Ads' bắt đầu bởi songo, 17 Tháng chín 2014.

Lượt xem: 6,421

1. songo

songo Thành viên nhiệt tình

:eek: các bạn bị nhầm rồi à ? Mình gửi mail là gửi cho các bạn bản 100+ chưa dịch mà . Còn bài dịch mình đã đăng hết ở trên kìa rồi

2. titicali

titicali Dự bị

Bài viết có ích, những điều tạo nên "Content is king" :)

3. phuongminhminh

phuongminhminh Thành viên

lưu lại để đọc tiếp thôi, đọc đến đâu học cách làm đến đấy, mình thấy các ý tưởng này rất hay, làm mới mẻ những nội dung đăng lên facebook, làm không nhàm chán.

pkthanhtri thích bài này.
  4. tunitinu

tunitinu Dự bị

Google so 1, facebook so 10

5. nguyenvanteo

nguyenvanteo Thành viên nhiệt tình

đọc hết cái này chứ áp dụng thì cũng không nhiều lắm, giờ đa phần các fanpage câu mấy cái tít rẻ tiền kiểu ai yêu mẹ thì like, cùng like để giúp bạn x vượt qua hiểm nghèo, vv
    chả hiểu sao nhiều đứa tin sái cổ, nhất là cái tin ngồi rạp phim bị kim tiêm chọc vào mông nhiễm HIV, nói thật là ngu đ*o tả đc mới đi share mấy cái tin đấy

6. duyhung

duyhung Thành viên tích cực

Mình cũng bán hàng trên face book về giày tuy nhiên mình thấy thường thì kh xem sp trên face sau đó đến mua trực tiếp kể cả mua faceads các bác ạ.

7. numberfour

numberfour Thành viên

Không biết ý ở đây là thể hiện quan điểm gì; còn với mình thì GG là công cụ tìm kiếm, FB là MXH tham gia trao đổi,...mỗi hình thức hoạt động đều khác nhau. Vẫn có người ra sông, ra biển đánh cá; nhưng cũng có kẻ đào ao nuôi cá, mò cua...Nên tuỳ vào mục đích sử dụng mà hình thái nào được chọn lựa; ăn chơi, ngủ nghỉ đều là nhu cầu thiết yếu, nhưng mà ai biết cái nào quan trọng hơn ^^! (cá nhân nghĩ sao nói vậy thôi)

8. canhohcm

canhohcm Thành viên

Mình thấy like FB và + của g+ ảnh hưởng ko cao đến việc seo nhỉ, điển hình những trang top thương mình thấy những cái này ko cao hoặc đa phần ko có luôn. Mình đăng tin ở fb và g+ rất nhiều và view từ nó về cũng cao nhưng sao ko cải thiện được gì nhỉ ???

9. tripod

tripod Thành viên

Bài viết hay nhưng dài quá, sao bác k cắt ra làm 2 phần nhỉ :-?