anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

2website chung 1 source code thì có ảnh hưởng đên SEO không

Discussion in 'Tư vấn SEO' started by bekho, Oct 27, 2017.

Lượt xem: 9,239

1. lubuit

lubuit Thành viên

Thanks Received:
    17
    Cảm ơn nhưng thông tin mà bạn chi sẻ, mình cũng đang có dự định làm như vậy?

2. emgathoi

emgathoi Thành viên tích cực

Thanks Received:
    70
    Không sao cả, chỉ cần nội dung bạn làm khác nhau là được. Bạn có thể đặt chung 1 host và trỏ sang nhau nhé. (Chỉ cần nội dung đừng copy của nhau là được)

3. Phongvh

Phongvh Thành viên tích cực

Thanks Received:
    84
    Không sao đâu bạn. Bên mình sử dụng 5 site vệ tinh cùng một theme wp nhưng nội dung cái site đó mỗi site một danh mục

4. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    234
    Kaka các bác ái cũng nói chuẩn ạ, web code giống nhau thì chả sao cả miễn là nội dung nó tốt rồi backlink chất lượng là OK, e cũng đã từng làm một số web có demo giống nhau thế mà google nó ko nói gì ngược lại các từ khoá lên top ầm ầm ý

5. erai

erai Dự bị

Thanks Received:
    0
    Thiên hạ dùng chung source code đầy ra, như các forum (vbb/ xenforo ),website dùng wordpress/CMS phổ biến . . . Nên không vấn đề gì đâu
    Chủ yếu vẫn là content thôi

6. khaint

khaint Dự bị

Thanks Received:
    7
    Giờ web code giống nhau là chuyện thường, các bên làm web đa số dựa trên 1 nền tảng nhất định. Nội dung khác nhau là được

7. buiphung

buiphung Thành viên

Thanks Received:
    9
    cho mình hỏi ké cái,web mình đang viết bằng wp giờ qua html có sao hok nhỉ

8. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    141
    Vẫn chẳng vấn đề gì ạ, quan trọng vẫn là nội dung thôi. Link qua lại cũng là để giới thiệu thôi, bác suy nghĩ kiểu bot google, em lại suy nghĩ kiểu người dùng. Họ vào web chẳng biết host, ip, code là gì. Nội dung tốt đường dẫn qua lại họ click vào để xem thông tin thôi à

9. moilapnghiep

moilapnghiep Thành viên

Thanks Received:
    5
    cái này chẳng có vấn đề gì quan trọng, miễn là mình có nội dung tốt là được rồi, limk qua lại chỉ là để giới thiệu thôi

10. sutulanh

sutulanh Thành viên

Thanks Received:
    12
    ko sao, nhưng tốt nhất là dừng dưới 5 loại.

Share This Page