anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

5 thói quen hằng ngày giúp bạn có nhiều links chất và thứ hạng cao hơn

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by duonghuong, Aug 8, 2015.

Lượt xem: 5,902

1. thanhthanhseo

thanhthanhseo Thành viên

Thanks Received:
    24
    Một số site của mình sau khi được chỉnh sửa lại nội dung, từ khóa có tăng hạng và mình nhận thấy rằng cần phải sửa lại toàn bộ nội dung trên web. Nhưng mà số bài viết cũ và mới của mình rất nhiều nên nghĩ tới việc sửa hết lại thấy nản ghê gớm. Thôi thì cứ từ từ làm tí một. Hi vọng sẽ có 1 ngày có thể finish được nó.

2. ontopone

ontopone Dự bị

Thanks Received:
    2
    tức là lâu lâu lọc bài cũ lâu ngày rồi sửa nội dung hoặc viết thêm hả bạn

3. banhbaonho

banhbaonho Thành viên

Thanks Received:
    14
    Cập nhật nội dung cũ, mình ít khi làm, chỉ đơn giản là cập nhật giá thông tin sản phẩm thế có sao không nhỉ

4. tuangsp

tuangsp Thành viên

Thanks Received:
    18
    E thấy backlink cũ thì càng chất lượng vì đơn giản tuổi thọ nó khá cao,nó được khá nhiều người click.

5. kunghiep

kunghiep Thành viên

Thanks Received:
    21
    viết bài 2000 chữ chắc chết mất, mình toàn spin lại mà đã thấy mệt chết rồi ngồi viết được bài 2000 chữ chắc tậu hảo nhập ma mất

6. dinhductin

dinhductin Thành viên

Thanks Received:
    11
    @duonghuong đọc bài viết của bác nhớ lại lúc học SEO với ông thầy có câu "fresh content" vs "content is the king" mà ổng nhắc lại mấy chục lần.
    Đồng ý là đi link sẽ giúp trang bạn leo top nhanh nhưng để làm gì khi người truy cập không thèm view trang khác trong page và out ngay khi nhìn phần nội dung vì nó quá bèo.

duonghuong thanks this.
  7. huuthang

huuthang Thành viên

Thanks Received:
    18
    Nếu đánh dự án bất động sản thì cần Top nhanh, thời gian xây dựng nội dung gần như không có, các bác bảo phải xây dựng hệ thống backlink như nào cho hiệu quả nhỉ

8. kuteboy

kuteboy Thành viên tích cực

Thanks Received:
    127
    cái tựa đề với cách dẫn bài của bạn không khớp , bài viết của bạn giống kiểu "thói quen hằng ngày của người làm seo" thì đúng hơn

9. seobravo

seobravo Thành viên

Thanks Received:
    7
    em seo ngành luật mà các bác cũng biết update nội dung luật thì đâu có dễ, Có luật thay đổi mới update đươc. Mà thay đổi các thẻ heding H1, H2 có ảnh hưởng tới seo không các bác

10. puberriesseo

puberriesseo Dự bị

Thanks Received:
    0
    mình sẽ thử cách này của bạn xem sao, mình thì k thix đi link quá nhiều, thấy xả rác vô nghĩa mà khách hàng thật sự thì k đến được với mình nhờ spam, tks bạn

Share This Page