anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

7 tháng "làm seo" của 1 seoer lương 2tr7

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi CuộcSốngẢo, 26 Tháng chín 2015.

Lượt xem: 18,558

1. CuộcSốngẢo

CuộcSốngẢo Thành viên

:) cố lên nhé bạn... 2tr7 là cách đây 1 năm 8 tháng rồi :)).. giờ lương mình cũng thuộc loại khá ~7tr rồi
    :).. không giới hạn thì ghê quá.. nó phụ thuộc vào ngành nghề nữa đó bạn. Đc cái ở đây mình thực hành hầu như mọi thứ: SEO - SEM... hehe... và bây giờ là gặt quả ngọt thôi
    Đen thôi, đỏ quên đi :| SEOer mức lương vậy là trung bình rồi bạn ơi.... Cố tích lũy kinh nghiệm mà tiến lên tầng mới hoặc nhận dự án ngoài nhé.

=)) very good...đồng ý tăm phần tăm!!!

Đực Chính Chủ Nhé :|... 5 tháng liền lương 2,7tr - 4,5tr đấy bạn ơi :)))))).... Con trai hay con gái cũng có điểm mạnh và điểm yếu riêng của mình...
    Không ngờ topic vẫn có người quan tâm!!! Nếu ai muốn tìm hiểu thêm về mình:
    - SEO Con Gà
    - Bạn dùng VFP chưa?

2. Xxxeosow

Xxxeosow Dự bị

lương thế cũng làm được thì quá là trung thành và tận tâm, chưa tính lương chứ là tớ bỏ lâu r

CuộcSốngẢo thích bài này.
  3. xuantiepdesign

xuantiepdesign Thành viên

cơm nuôi chưa bác, hay tự túc. Mình đang lương 6 triệu cơm chưa nuôi, ở đất HN các bác thấy có ổn không, mình quản lý seo cả cty và cv của nv kd ở phòng nữa

4. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

từ khóa của bác top 1 với top 2 chắc doanh thu cao lắm, lương cơ bản 2tr7 + doanh thu là quá tốt rồi :))

5. dailongphat

dailongphat Thành viên

ôi sao lương bạn thấp vậy? Mình thử việc chưa có kinh nghiệm gì mà lương thử việc 5tr rồi nè.

nhahoamtv and CuộcSốngẢo like this.
  6. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

mình thấy với kinh nghiệm này bạn đi đâu cũng được 8tr là thấp nhất . từ khóa lên top 1,2 có 1 bản cv đẹp rồi.

7. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Doanh thu bác chắc gấp 10 lương cứng không bác :D Công việc bác liệt kê ra nghe khá đồ sộ nhưng chắc cũng chỉ làm 1/3 số đó trong ngày là đủ. Nếu vậy bác đúng là khá thành công trong lĩnh vực seo rồi đó.

8. vankakaka

vankakaka Thành viên tích cực

Bác giống em thế! 6tr mà chày vảy ở đất hà nội đây, nhiều tháng còn phải về xin thêm tiền ra! :(

9. mrbeansg

mrbeansg Thành viên

bác bắn như thế thì lương chỉ để mua tăm xỉa răng còn thưởng thì ăn chơi phè phỡi ngon rồi

10. Tsukiko

Tsukiko Thành viên

:3 bác ạ! Nói thật chứ lương em có 4.3 may ra có mẹ đỡ gạo mắm muối chứ còn thịt thà rau củ là em tự túc, đi làm có được nuôi cơm đâu toàn cơm mang nhà đi. Hơn nữa em còn con nhỉ tiêu j cũng ngốn hết 2/3 lương của em rồi, có chồng đưa hàng tháng cũng đỡ 1 ít, chứ em mà để dành thì 1 ngày của em chỉ dám tiêu hết có 15k gồm 10k tiền thịt với rau, còn lại 5k ăn sáng có hôm nào gặp cái bắp ngô có 2 k -3k là ăn đủ thâu trưa rồi!
    Chứ nói j bác 6 củ. Hic!

6 củ chi tiêu không hợp lí thì chả hết tiền nhanh! Thôi ráng ngồi viết bảng chi tiêu với sắm cái tủ lạnh trữ đồ ăn cứu đói nhé! Cơ mà hạn chế cho vay!

Tiểu nữ hỏi khí không phải, bác vào công ty cũng chỉ mình làm ạ? Em đang 1 mình làm hết đây!! không có ctv luôn!:((