anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

9/3 key tạch hôm qua đã về lại vãi anh gồ quá

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi haiphongrv, 9 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 5,895

1. haiphongrv

haiphongrv Thành viên

từ khóa vẫn chưa dừng dance các bác ạ vẫn lên xuống nhiệt tình quá thể

2. rosicky

rosicky Thành viên

22, 24 với 35 , 44 thì có khác gì nhau đâu bạn . Tưởng đang từ 40 về trang 1 thì mới đáng nói chứ , bạn cứ quan trọng hóa vấn đề =))

3. kinhhailong

kinhhailong Dự bị

Mọi người có để ý không, có nếu search ẩn danh và search khách khác nhau, search trên 2 máy tính cùng công ty cũng có sự chênh lệch vị trí từ khóa khác nhau????

4. trinhmy

trinhmy Dự bị

Mình từng bị bác gồ phạt một lần rồi nên sợ lắm. Không dám dùng tool hay spam diễn đàn nữa. Cứ làm theo kiểu chậm chậm, từ khóa lên chậm nhưng google cập nhật mình không bị die.

5. hoanguyenkaka

hoanguyenkaka Thành viên tích cực

từ khóa bên mình 9/3 bay top hôm nay còn chưa về được lại vị trí cũ đây

6. huuthang

huuthang Thành viên

Sao đã có dấu hiệu bay về vị trí cũ rồi à. Hic. Web mình thì chả thấy quay về, có khi còn bay xa hơn nữa. Không biết khắc phục thuật toán này như thế nào đây

7. emmashop

emmashop Thành viên

mình bay top 7 xuống 3x mà đến nay vẫn chưa về không biết lỗi tại sao, ko tác vụ thủ công ko gì cả, mà mãi ko về top :(

8. cukingseo

cukingseo Dự bị

Vẫn chưa ổn định các bác à :( Nghe mấy ông tây bảo bỏ bớt seo quá đà onpage trong bài viết không biết có đúng ko

9. tianjinfi

tianjinfi Thành viên

Đúng hay ko thì chưa dám khẳng định nhưng mấy hôm trước mình có tối ưu lại tất cả các link nội bộ, bao gồm cả việc loại bỏ các link nội ko hợp lý, và kết quả là từ khoá đang lên. Ko rõ là việc mình làm có kết quả hay do chị google đang "đến tháng" nên mình tạm thời đc lên top, cứ vui đã :)