anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Ai là Bậc thầy về Seo top google hiện nay?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi HieuQuaSeo, 10 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 8,584

1. feng

feng Thành viên

Mình nghĩ quan điểm này chưa đúng. Vẫn biết là que kem 10k thì việc người ta có bao nhiêu tiền cũng như nhau. Nhưng nếu chỉ còn lại 1 que kem 10k thì ai sẽ là người đạt được? Đó cũng giống như việc bảng xếp hạng Google chỉ có 1 vị trí số 1 mà thôi. Kiến thức cơ bản thì cũng có đầy rồi nhưng quan trọng ai sẽ vận dụng, am hiểu, và làm lên top được nó mới là vấn đề. Người làm lên được top thì người đó là cao thủ.

2. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

Nói thật cao thủ ở Việt Nam cũng có đấy, chắc anh em cũng đều ít nhiều biết tên họ. Nên mình không tiện nói tên nữa :)) Newbie như mình thì an phận mà làm thôi.

3. hnthuong

hnthuong Thành viên tích cực

Bạn hỏi thế thì chả có ai dám nhận mình là bậc thầy, là pro nhất cả đâu, trong lĩnh vực SEOer ai cũng có những cách seo hay, seo giỏi và có những tính toán phương pháp seo tốt, nhưng chắc chắn sẽ không ai có thể khẳng định một điều chắc nịch mình là một bậc thầy về seo :d.

4. vancong

vancong Thành viên

Hỏi như thế này thì ai dám vào hở bác... Với lại nếu có bậc thầy thì chắc ko có time ngồi đây mà trả lời bác đâu :))

5. Duongdv

Duongdv Thành viên

Đọc comment của bác em cũng mường tượng ra bác là một bậc thầy rồi đấy. Chia sẻ rất thực tế về SEO

6. letinhbuon

letinhbuon Thành viên

giờ cao thủ người ta ẩn dật hết rồi bác ạ, mà giờ người giỏi cũng không bao giờ nhận mình giỏi cả

7. dovanphuong

dovanphuong Thành viên nhiệt tình

Nhảm. Nếu que kem chỉ được bán với giá 10k thì ông có 100k hay tôi có 500k đều mua được hết nhé. Nếu ông nghĩ theo hướng thằng chủ sở hữu que kem nó thích bán cho thằng giàu hơn thì tư duy của ông hơi bị lạc hướng nên tôi không tranh luận nữa. Còn nếu que kem đó mang ra để đấu giá thì rõ ràng giá trị của que kem không phải 10k nữa mà là 200k, thậm chí 800k - khi đó cả tôi và ông đều không có khả năng mua. Thế nên mới nói tiền là số 1 - bậc thầy của các loại thầy.!

Bổ sung thêm chút: Nếu giá que kem chỉ được bán với giá là 10k - thằng nào đến trước mua trước :D

8. wildness

wildness Thành viên tích cực

Nếu không ai nhận là cao thủ thì để em nhận vậy :D
    các cụ cứ search từ khóa của em rồi vào web của em ở top1 là biết thôi.

9. yennhikorea

yennhikorea Thành viên nhiệt tình

Google adw thì lại là mảng khác rồi bác, nhưng kể cả google adw thì cũng có liên quan tới SEO ở phần điểm chất lượng cực kỳ quan trọng tối ưu SEO cho bài viết chính là tăng điểm chất lượng, vì thế vẫn phải là chuyên gia seo thì mới làm tốt nhất điều này :D

10. suatulanh

suatulanh Thành viên

Cao thủ thì họ sống ẩn giật như trong phim trung của ấy, thường thì họ ít lên các diễn đàn trong nước bởi vì họ đã biết hết các kiến thức cơ bản mà ở đây hay các diễn đàn seo ở VN chia sẻ rồi. Bác cứ tìm nhóm từ khóa cạnh tranh nhất, xem ông đứng cao nhất rồi sẽ lần ra được các cao thủ đó thôi.