anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink chữ kí hay bài viết trên diễn đàn tốt hơn?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dangcongbao, 23 Tháng tư 2016.

Lượt xem: 8,861

1. Huynhtrongtri

Huynhtrongtri Thành viên

backlink nào cũng như nhau thôi, quan trọng nó có trở về trang web mình không ah

2. DANHTRUNG

DANHTRUNG Thành viên

Lấy chữ ký thì dễ hơn, còn viết bào thì chất lượng hợn nhưng mà nếu không am hiểu nhiều thì bí từ lắm. Backlink thì như nhau ấy mà, mình nghĩ thế. :)

3. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

Bạn kết hợp cả hai cách luôn, vừa đi link trên bài viết vừa kết hợp đặt link chữ ký luôn, thêm backlink chổ profile nữ càng tốt nha bạn.

4. thethanhland

thethanhland Thành viên

backlink chữ ký mấy diễn đàn chất là ngon nhất, đi diễn đàn mất nhiều công sức lắm bác, mà các diễn đàn chất họ cũng chỉ cho 1 link thôi :)

5. seobizmob

seobizmob Thành viên tích cực

theo mình thấy thì baclink từ bài viết từ 1 diễn đàn về thì tốt hơn, vì trong 1 bài viết mà mình đi trên các forum mình có thể đi nhiều từ khóa ngách nhỏ lẻ khác, còn đặt chữ ký thì cố định.

6. phamdond

phamdond Thành viên

Nên kết hợp cả 2, chữ kí nó đa dạng hơn nhiều khi người dùng hứng thú click cũng tốt :D

7. chuyengianoithat

chuyengianoithat Thành viên

Backlink ở các bài viết đương nhiên là chất hơn rồi. Vì bao quanh anchotext là các phần văn bản cùng chủ đề với nó

8. huyentelecom

huyentelecom Thành viên thân thiết

mình thì lười viết bài lắm, đọc chia sẻ mấy bác chắc chịu khó đi viết bài kiếm baclink ngon hơn nhỉ.

9. matngo

matngo Thành viên tích cực

Về mức độ ổn định thì theo mình nghĩ là backlink chữ ký bạn ạ. Vì bài viết bạn viết nội dung bài không ổn định thì sẽ có nguy cơ bị ban nick, hoặc nội dung trùng lặp thì cũng sẽ bị gg đánh giá là ko tốt. ĐI cmt thì thường là mình tự viết, nên chắc là sẽ ổn hơn. :)

10. duyhung

duyhung Thành viên tích cực

Mình cũng nghĩ bài viết tốt hơn, tuy nhiên thì bài viết phải có người đọc mới tốt, chứ nếu chỉ đưa lên và chảng ai đọc thì cũng không có giá trị đâu ạ. Còn commnet nếu mang tính xây dựng và được nhiều người Like thì cũng được google chú ý