anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink Explorer Instant - Công cụ mới để phân tích chất lượng liên kết

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Mr.N2, 8 Tháng ba 2014.

Lượt xem: 8,834

1. cdncnhn

cdncnhn Thành viên

Có nhiều công cụ phân tích backlinh nhưng toàn thu phí đắt quá. Tìm hoài mà không ra cái mình đang cần.

2. Mr.N2

Mr.N2 Administrator
    Staff Member

Trả phí thì công ty mới phát triển nên công cụ tốt, họ có doanh thu mới lôi kéo nhân tài về làm việc được chứ bạn. Sản phẩm trả phí luôn tốt hơn sản phẩm miễn phí mọi mặt, cái chúng ta hy vọng là công cụ này còn phát triển để người sử dụng có được kết quả nào khả quan trong công việc. Các bạn thích miễn phí, không học đầu tư mua bản quyền làm sao có công cụ để làm nên đại sự?

3. nguyenhungsvc

nguyenhungsvc Thành viên

thêm một công cụ phân tích link tuyệt vời nữa, hy vọng là sẽ có hiệu quả! Mà mà cũng đc ùng thử 14 ngày thôi nhỉ :(

4. venusland149

venusland149 Thành viên tích cực

mình vừa mới dùng thử, cảm nhận là nó có nhiều ưu điểm hơn ahrefs, nhưng có một chút thắc mắc là tổng link kiểm tra bằng cái này với ahrefs khác nhau tương đối nhiều, kể cả về lượng site đổ về nữa

5. fu.fang

fu.fang Thành viên tích cực

khá chi tiết. nhưng tài khoản free vẫn bị hạn chế quá. he

6. nhoclamseo

nhoclamseo Dự bị

Đây thật sự là một công cụ quá tuyệt vời khi dùng free.

7. dotrungkien

dotrungkien Thành viên

Chủ yếu kiểm tra lượng backlink đổ về thì dùng ahref là ổn, còn chất lượng thì các bạn có thể dùng seoquake là biết được site đó chất hay không.

8. haithanhdang

haithanhdang Thành viên

Công cụ này phân tích website khá chi tiết, đầy đủ, số backlink xem free cũng nhiều hơn ahrefs nhưng về tổng quan vẫn thích dùng ahefs hơn vì ahrefs có nhiều tiện ích hay mà công cụ này chưa có.

9. kienthucblogspot

Giao diện giống ahref . như kiểu con của nó vậy. Nhưng dùng ahref check vẫn tốc độ nhanh. Đúng đồng tiền bát gạo.
    Bác nào dùng cái mới rồi chia sẻ cho anh em ý kiến nhé

10. nickciat

nickciat Thành viên

cái này cũng phải có acc mới check được hết giống ahref vậy nhỉ