anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink không liên quan nội dung site

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi adminiseo, 10 Tháng bảy 2013.

Lượt xem: 10,481

1. raizo

raizo Thành viên

Nếu những từ khóa không liên quan như thế, bạn chỉ lên đặt khoảng 20% thôi

2. sonvanvinh

sonvanvinh Banned

Mình đặt backlink trên những site tiếng Anh còn sợ trảm huống chi bác đặt achor text kiểu đó, đặt càng nhiều thì % bạn lên thớt càng lớn nhé!

3. adminiseo

adminiseo Thành viên

Thank các bác đã góp Ý. Thấy Ý kiến của các bác cũng rất đúng. Nhưng mit cậu hỏi được đặt ra. Nễu mình SEO Cho mấy Cái tru đèn trang tri. ma đặt backlink ở các forum SEO theo các bác thì Liệu có ai cick ko. Vậy thi fai làm sao. Hjx

seoeroo thích bài này.
  4. nguyenhungsvc

nguyenhungsvc Thành viên

tăng like thì có nhiều cách, ko nên chơi cách đó. anchortext đa dạng nhưng phải liên quan thì mới hiệu quả

5. PhimHot

PhimHot Dự bị

Backlink mình hầu hết là ko liên quan đến site nhưng vẫn lên top đều đó bác :D

seoeroo thích bài này.
  6. PhimHot

PhimHot Dự bị

Uhm, đúng là dạo này chim cánh cụt nó nguy hiểm quá :-S

seoeroo thích bài này.
  7. ducanhrec

ducanhrec Thành viên

Như vậy là bác đang cố ý đưa người dùng vào trang web của mình theo mọi cách, mọi thủ đoạn...khi người dùng truy cập theo text bạn đặt thì người dùng sẽ thất vọng khi nội dung không đúng như họ mong đợi..họ sẽ thoát nhanh làm cho time on site của bạn giảm đi đáng kể...như thế là tự mình hại mình rồi..

dienmaylongviet and seoeroo like this.
  8. dienmaylongviet

dienmaylongviet Thành viên

khuyên bác nên thật thà thì hơn..GG thừa thông minh để phát hiện ra bác đang làm điều gì để kéo visit về site..nói chung là hướng bác đang làm không hẳn là xấu nhưng cũng nên hạn chế...anchor text cần đa dạng nhưng yêu cầu lại liên quan tới nội dung...

9. taikhanonline

taikhanonline Thành viên

Site nội dung chủ yếu là gì thì đặt anchor text như vậy, đặt không liên quan thì làm sao google biết bạn đang rank key nào

10. letruong

letruong Banned

công cụ hổ trợ đặt nhiều backlink cùng lúc lên nhiều diễn dan ,wed nào tốt nhất nhỉ?