anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink rao vặt nát rồi, lối đi nào cho chúng ta?

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi ZzZmrtomZzZ, 30 Tháng ba 2019.

Lượt xem: 1,315

1. HuynhHuuAi

HuynhHuuAi Thành viên

Có chứ bạn tuy không kéo được nhiều traffic như diễn đàn forum nhưng link rất chất lượng đa số là dofolow mình đang làm thấy hiệu quả lắm đó bạn

2. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Mình thì chả thiết tha gì với mấy wensite rao vặt, hihi không phải chê nó, nhưng mà trên đó toàn spam kiểu up upo up up nhìn cũng chán chả muốn ở lại nữa

3. cautulien

cautulien Dự bị

Chọn một vài diễn đàn tốt có tracffic cao và trust cao để xây dựng cơ sở cách mạng bền vững lâu dài hơn là spam link mất thời gian mà sớm muộn cũng bị google phạt bác ơi

4. TrungHieuNZT

TrungHieuNZT Dự bị

Còn rất nhiều các site rao vặt rất tốt còn đang hoạt động, bạn bỏ time ra tìm là có ngay

5. Mindun

Mindun Thành viên

Mình cũng đang cần những link chất lượng đây. bên mình phải mua link đó bạn, tốn tiền cực kỳ. khó khăn lắm chứ đùa đâu :(

huynnguyenhoanghuy thích bài này.
  6. huynnguyenhoanghuy

huynnguyenhoanghuy Dự bị

Nát cũng phải đi. Hãy vắt cạn kiệt nó đi chứ biết làm sao nè. Xây link chất lượng hoặc tìm diễn đàn khác coi nào

7. Bigmom

Bigmom Thành viên

Mình cũng đang làm như bác mà thấy k ăn thua.

8. buiphung

buiphung Thành viên

Cho mình xin link nha pác

Còn raovat mình thấy vậy nè,mình đăng theo kênh liên quan đến nghành nghè mình vẫn tốt,rùi chọn lọc lãi danh sách nào hiệu quả thui,vưa bàn sp vừa seo

9. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

thôi giờ tự xây dựng vệ tinh là tốt nhất, nhiều site mình thấy chỉ lấy backlink từ blogpost mà vẫn đứng top vững vàng, quan trọng khi xây dựng site vệ tinh cũng phải chăm sóc tốt cho nó thì backlink về cũng ngon

10. duyenvt

duyenvt Thành viên

Hóng xem các site rao vặt nào ngon, dạo này mình thấy forum ko thịnh hành như trước đây nữa. Mọi người dễ dàng mua bán qua fb hơn là các forum

buiphung thích bài này.