anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink từ dantri.com.vn

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi svdsangai, 23 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 33,750

1. trianh

trianh Thành viên

Bạn thuê đặt 1 bài PR về và trỏ về web mình là được mà, giá tầm 3tr/bài. Thế nhưng nó chỉ trỏ bằng link web chứ ko phải bằng từ khóa bạn nhé

2. vannguyen-x

vannguyen-x Thành viên tích cực

Bên đó họ bán bao tiền 1 link thế bạn, có contact không?

3. minhskai

minhskai Thành viên

nếu có back link từ mấy trang này mà lên top được ngay thì người ta chả cần thuê ae seo làm gì.

4. banmuonhenho

banmuonhenho Dự bị

Bạn cho mình xin cái giá nha bạn ơi.

5. TamLopLaySang

TamLopLaySang Thành viên

Em nghĩ đặt link trên này chắc hết hơn tấn thóc đấy ! Ai đặt được rồi cho cái review coi =]]]

6. ximuoi

ximuoi Thành viên tích cực

Cái này dễ, bỏ tiền tầm 3,5 triệu mua tin dạng đi bài tin tức và kèm backlin.

7. thanhduong_blue

thanhduong_blue Dự bị

đắt lắm bác ơi, dân trí chắc phải tầm 4-5 triệu mất, mình cứ tìm những nguồn PR cao khác mà free cho ddwox tốn kém bác ạ

8. boyfrenship

boyfrenship Dự bị

thật là mạnh dữ 3,5-4 triệu một bài lấy backlink chắc nhiều đại gia mới chơi được khoản này.

9. svdsangai

svdsangai Dự bị

ko biết bác đã thử chưa? m đang muốn chi khoảng 5tr vào 1 bài viết trên đó
    bài viết đó là bạn tự viết hay là thuê họ viết luôn với giá 4,5tr đó? mà từ khoa của bác về lĩnh vực gì? từ khóa đó có cạnh tranh ko?
    từ khóa của bác về lĩnh vực gì? từ khóa có cạnh tranh cao ko@Mr.N2 bán backlink hả b? giá tnao? có cam kết cải thiện vị trí từ khóa ko@thanhlybanghevanphongmoi ài của b trên dân trí đc nhiều anchor text như vậy thì phải trả giá bao nhiêu? có cải thiện đc thứ hàng hay ko?
    bác cho xin các nguồn PR cao về ngành du lịch khách sạn với

10. dinhngoclam

dinhngoclam Thành viên nhiệt tình

Bán gì đâu bác, tại bên em viết bài hay và một số bạn đặt link dấu chấm. Thế là bên biên tập không để ý và thành text link dấu chấm bác ạ.