anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Backlink từ dantri.com.vn

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi svdsangai, 23 Tháng ba 2017.

Lượt xem: 34,446

1. bigredbear

bigredbear Dự bị

chớt quớt vậy bạn, lý do tại sao bạn tìm ra nguyên nhân chưa, hay là đối thủ đông như quân Nguyên ;-)

2. choetboi

choetboi Dự bị

Nếu chỉ cần 1 backlink từ mấy trang dantri, 24h, vnexpress thì công nhận là phê cực luôn mỗi tội chất đi đôi với đắt

3. quanbhtk

quanbhtk Thành viên

Theo mình nếu chỉ bỏ 4-5 triệu mà hiệu quả để lên top thì đầy DN sẵn sàng bỏ ra. Riêng phải đấu chọi với 5 ổng quảng cáo trên đầu thôi thì giờ vị trí dưới 6 thì đã bị ảnh hưởng ko hề nhẹ. Lên top 3 thời buổi này quá khó

4. Black_Dragon

Black_Dragon Thành viên

Backlink trên mấy trang báo lớn như: dân trí, vnxpress hay tin tức 24h thì chất đừng hỏi nhưng giá cũng chát lắm nên em chẳng dám mơ haha

5. tuantuannguyen

tuantuannguyen Thành viên

Mình nghĩ với các cty lực mạnh thì 3-5 triệu cho backlink từ các site báo lớn này là nên làm - tăng độ trust cao rất tốt

6. nguyenhoanganhtuan

nguyenhoanganhtuan Thành viên

Đặt link trên dân trí cũng khá chua đó bác nhưng link thì cực chất nhé tiền nào của đó thôi có thì cứ đầu tư nhé

7. Kwanko

Kwanko Thành viên

Mình nghĩ bạn đăng 1 bài pr thì 1 2 bl nhưng chất lượng cao thì bằng cả ngàn bl khác, nếu bạn bộ nhận diện thương hiệu cho tốt thì doanh nghiệp sẽ tăng được uy tín

8. hinhanhdephd

hinhanhdephd Thành viên

Backlink trên những trang này thì chất lượng thật. Nhưng mua 1 vài link như thế cũng không ảnh hưởng gì nhiều đâu bạn nhé

9. nhuvandat

nhuvandat Dự bị

Quan trọng là đặt link trên đó có ai click không chứ bỏ tiền ra đặt rồi không ai click thì đặt làm gì đúng không hả các bro?

10. maytrogiangvn

maytrogiangvn Thành viên nhiệt tình

lấy backlink từ dân trí thì phải xem mục đích bạn lấy backlink từ đây là gì?
    Để có backlink chất lượng hay
    Để có khách hàng + bán hàng
    Nếu là backlink chất lượng thì mua backlink trên dantri khá đắt mà chỉ được vài link thì thà mua backlink ở vài site khác = số tiền đó sẽ hơn.
    Còn với bán hàng thì chỉ thích hợp cho quảng bá thương hiệu hoặc bất động sản