anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink vẫn là số 1

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nguyenhoaiphuong, 11 Tháng bảy 2017.

Lượt xem: 4,691

1. Duchaiplus

Duchaiplus Thành viên

có tiền mua tiên về chịch cũng đc :3

2. nguyenhungmanh

nguyenhungmanh Thành viên

Mình có mấy web đi link cũng không nhiều mà Google cho spam từ khóa chính mất tích luôn :((

3. lamheli

lamheli Dự bị

giàu lên top là chuyện bình thường.còn nghèo lên top mới là chuyện đáng nói các bác ạ.

4. violetpt

violetpt Thành viên

cùng lĩnh vực thôi, các site index nhanh có view, có click càng tốt, ko cùng lĩnh vực mà site chất thì ko để text link mà để fulll url ok
    giàu biết làm mới lên top ko biết làm cũng chết như ai, vì cái gì cũng có quy tắc và nghệ thuật cả có tiền mà ko biết dùng, dùng ko đúng chỗ mới nhọ thôi, ước gì ai bơm cho mình ít tiền chạy qc kiếm traffic nhỉ hehe

vanhuypy thích bài này.
  5. maytinhtamnhin

maytinhtamnhin Thành viên

backlink những trang báo thì ngon rồi, số 1 mình nghĩ không hẳn đâu giờ nó đánh giá nhiều thứ lắm. seo mà ko đầu tư thì lâu lên lắm các bác nhỉ :D

6. vanhuypy

vanhuypy Thành viên

Coi bộ khó nhỉ

7. khucthanh

khucthanh Dự bị

content người ta đã nghiên cứu rất nhiều mới đưa ra thông tin như vậy, bạn chỉ mới nghiên cứu một số trang đã nói backlink mới là số một thì mình thua. có lẻ bạn chưa biết content thế nào là tối ưu.
    Thứ hai, content là số một chứ không phải chỉ làm content thì đứng top.

8. vutuanhl

vutuanhl Dự bị

Mình thấy backlink vẫn rất quan trọng .Bởi vì site của mình chưa có backlink nên chả ra làm sao

9. nguyenkimly

nguyenkimly Dự bị

Mình thấy Seoer cũng có nhiều cách mà, có phương pháp không cần đi link trên các diễn đàn mà cũng về backlink và lượng link chất lượng quan trọng là bạn phải đầu tư về cái mình làm không là điều quan trọng

10. Duchaiplus

Duchaiplus Thành viên

ông này nói hay này, 1 like :v