anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Backlink về quá nhiều

Discussion in 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' started by SEOvaSEM, Feb 19, 2016.

Lượt xem: 5,768

1. hongtam

hongtam Thành viên

Thanks Received:
    5
    Trong Webmaster tool có đó bạn, bạn vào Webmaster tool -> Lưu lượng tìm kiếm -> Các liên kết đến trang web của bạn.

2. condom

condom Thành viên tích cực

Thanks Received:
    45
    Bạn kiểm tra bằng ahf nhiều diễn đàn nó đổ về luôn nhưng nhiều diễn đàn 1 tuần hoặc 1 tháng bác đi nhiều diễn đàn như thế có 1 ngày nó đổ ồ ạt về thì sẽ gây ra sốc link và ảnh hưởng tới site thôi. chúc bác thành công

saleswincorp thanks this.
  3. bactam

bactam Thành viên

Thanks Received:
    41
    Mình thiết nghĩ seo nhiều hay mua textlink nhiều ko quan trọng. Quan trọng cái nền của bạn chính là cái web bạn onpage chuẩn thì ko sợ dính đâu. Chỉ sợ cái nhà bạn chưa xong chưa chuẩn mua nhiều textlink hay seo quá đà thì đi tong đó

4. boynhangheo

boynhangheo Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    180
    tùy theo site của bạn thôi bạn nhé, nếu site bạn có tuổi đời lâu năm và lượng index cao thì không vấn đề gì, nếu site mới thì không nên vì như thế thì lượng backlinks nhiều quá dễ dẫn đến tình trạng dính thuật toán và từ khóa sẽ bay khỏi top 100 mà không báo trước

5. trongpham

trongpham Thành viên tích cực

Thanks Received:
    49
    5000 link một ngày làm gì nhiều dữ vậy? mua link thì cũng nên mua từ từ, tháng này mua 1000, tháng sau 1000, sau này khi hết hạn nó cũng hết hạn tương đươngt hời gian như vậy, đồ thị link của bạn sẽ trông tự nhiên hơn

6. duythangtmv

duythangtmv Dự bị

Thanks Received:
    3
    Từ khóa thấp thì quay tay chứ đặt text làm gì? Quay đều thôi :3

nanivodoi thanks this.
  7. MrEZ

MrEZ Thành viên

Thanks Received:
    26
    Bác gom tiền mua đống text đấy làm mấy bài trên dantri hay 24h thì ngon hơn :D.

8. seo_hoangngan

seo_hoangngan Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    76
    bạn có gom tiền cả 10 lần như này chắc đã đủ tiền mua textlink bên 24h chứ? mà liệu bạn đã duy trì được bao lâu? đăng đặt textlink và lên top xong không đủ điều kiện đặt nữa thì dễ bị tụt top lắm

9. naturalshop

naturalshop Thành viên

Thanks Received:
    7
    Theo thông tin bác chủ cung cấp thì tháng thứ 2 bác mới đặt text. Mỗi text cách nhau 10 ngày em nghĩ vẫn không đến nổi nào. Yên tâm đi bác. Site cũng được gần 500 index rồi mà, đừng lo lắng quá

10. suamaytinhtphcm

suamaytinhtphcm Thành viên

Thanks Received:
    11
    ý chà theo mình thì thế này nếu site bác mới thì không nên đổ link về nhiều thế đâu , link về nhiều mà lượng truy cập thấp rõ sẽ có vấn đề , bây giờ theo mình một là bạn nên giảm bớt lượng link đổ về , 2 là tìm cách tăng truy cập để cho phù hợp nếu site bác lớn mạnh rồi thì 5-6k link thì vẫn chịu được

Share This Page