anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Bài viết bao nhiêu là đủ?

Thảo luận trong 'Kiến thức Onpages' bắt đầu bởi thanhlatuiday, 21 Tháng tám 2016.

Lượt xem: 21,313

1. mrnhimkieng

mrnhimkieng Dự bị

Bạn cũng có thể tham khảo thêm các trang nước ngoài, copy nội dung trang nước ngoài trong lĩnh vực của bạn, quăng lên google dịch (mình gà tiếng Anh), sau đó biên tập lại

2. research

research Thành viên tích cực

Content thì càng nhiều càng thiếu bạn à. Không bao giờ là đủ luôn! Có thể lựa chọn giữa viết nhiều để tăng index để đi backlink nhiều hoặc có thể viết ít mà chất lượng kiếm share, kiếm traffic viral và cả backlink tự nhiên nữa. Chính vì vậy không bao giờ có một con số chính xác cho bao nhiêu bài viết là đủ cả!

3. Lehunghyhup

Lehunghyhup Dự bị

Hãy có cho mình một lượng bài làm nền tảng. Sau đó chỉ cần duy trì đăng bài đều đặn không cần quá dày đặc là được rồi

4. MuzikOnline

MuzikOnline Dự bị

Càng nhiều càng ít bạn à.
    Nếu chúng ta có nhiều ý tưởng và có những bài viết hay thì sẽ lên rất nhanh.
    Chúc bạn thành công

5. BéXuân

BéXuân Thành viên

Mình thì thấy bạn phải viết đều đặn mỗi ngày 1 đến 2 bài là đủ để google thấy web bạn làm mới nội dung liên tục và còn hoạt động. còn những bài khác để viết diễ đàn làm link. MÌnh đang bán đồ công nhiệp cũng ít bài để nói lắm nên chúng ta chung cảnh ngộ rồi

6. thanhcamerafpt

thanhcamerafpt Dự bị

Quan trọng là nội dung phải tốt có ích cho người dùng thôi, chứ không quan trọng số lượng bạn nhé

7. dieungocvenus

dieungocvenus Thành viên

Mình trang bên TPCN, thuốc nam. Đang viết khoảng được 300 bài, chưa có ý tưởng đi link nhưng các từ khóa "thuốc nam xương khớp" "thuốc nam bổ gan" cũng lên top hết rồi. Theo các bạn bước tiếp nên làm gì?

8. dtchung

dtchung Dự bị

Bài viết thì không có giới hạn nhé bạn. Chỉ cần bạn làm sao để mọi người đọc bài viết càng lâu càng tốt. Trước mình cũng nghĩ giống bạn, cái gì cũng cần biết số lượng như nhà trường. Sau này lên được vài từ thì không còn quan tâm tới cái đó nữa. Chúc bạn may mắn

9. khogamejava

khogamejava Thành viên nhiệt tình

Bài viết trên site còn tuỳ thuộc vào mỗi lĩnh vực seo, từ khoá seo để mình viết bài. Số lượng không bằng chất lượng nên bạn hãy dành thời gian để viết ra một bài viết hay dành riêng cho mình và bổ xung thêm nội dung mới cho các bài viết củ.

10. vyvovo

vyvovo Thành viên

Nếu là site chính mình nghĩ mỗi ngày từ 2 đến 3 bài, còn với những site phụ thì mỗi ngày 1 bài là ổn rồi. Quan trọng là bài viết phải mới và chất lượng bạn ạ @@