anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Bàn luận về Tool kéo traffic

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by vunguyenpt, Nov 5, 2019.

Lượt xem: 734

1. QuocDinh

QuocDinh Dự bị

Thanks Received:
    1
    Những tool này kéo được traffic fanpage ko bạn?

2. vantrannguyen

vantrannguyen Dự bị

Thanks Received:
    4
    Cái gì thật vẫn là tốt nhất, chỉ số ảo vừa ko bán được hàng vừa suốt ngày lo ngay ngáy google nó phạt :))

3. TeenStyles

TeenStyles Thành viên tích cực

Thanks Received:
    54
    Thú thật là Em có xài Ads của Google traffic nhiều vô kể nhưng để dài hạn thì cần thêm tiền! Các thứ khác E ít quan tâm vì bán hàng cần thông số tương đối để thống kê an toàn cho kế hoạch phát triển chút!

4. Juns

Juns Thành viên

Thanks Received:
    19
    dùng tool nguy hiểm lắm bạn, mình thấy cách tốt nhất là làm tốt nội dung sau đó chia sẻ lên mạng xã hội, mình thấy cũng có một số mạng xã hội tốt cho SEO ý

5. comblog

comblog Thành viên tích cực

Thanks Received:
    83
    Mình vừa dùng itfff và vừa sử dụng tool traffic cho những url mới. Để cho nó nhanh index và tạo uy tín với google

6. Sao_Vay

Sao_Vay Thành viên

Thanks Received:
    37
    trước em có sử dụng tool iclick á bác, thấy lượt view tăng hẳn, nhưng em nghĩ không nên sử dụng tool, google kiểu gì cũng phát hiện ra mà thôi, giờ em cũng cạch với các tool luôn rồi

7. vunguyenpt

vunguyenpt Dự bị

Thanks Received:
    1
    Thật lòng cám ơn các bác đã rep, thú thật mình cũng đang dùng tool iclick, trước khi dùng mình cũng đã test trên vệ tinh cho chạy 24/24 3-4 tháng mà vẫn ko sao, mình quyết định dùng cho web chính 1 tháng thì từ khóa cũng lên nhiều và ko thấy dấu hiệu phạt, dùng cầm chừng ko lạm dụng. Chỉ có cái iclick chỉ là view máy tính 100% cũng ko tốt. Thằng Xseo thì giả lập đc view Điện Thoại DĐ nhưng e ko dám xài mới hỏi coi bác nào đã sử dụng chưa kết hợp 2 tool chắc ổn. Vì tính chất cạnh tranh e chạy ads hàng ngày. Nếu ko dùng tool thì tỷ lệ thoát cao vãi, có khi lên hơn 90% luôn. Nên dùng tool kéo xuống. Mà ngành của e là ăn uống nên ko biết viết kiểu gì để giữ khách, e cạn luôn bà nó ý tưởng rồi ạ huhu.
    vài chục k hay vài chục chai vậy bác ơi? mà e chạy ads thì tỷ lệ thoát cao quá bác. E inh doanh Cơm Niêu
    e cũng đang xài thấy cũng ổn bác, chỉ có cái là ko có view trên DĐ nên hơi dỡ
    e cũng đang xài thấy cũng ổn bác, chỉ có cái là
    kéo traffic từ page về cho web đc nhe bác
    Ngoài fb thì kéo ở MXH nào bác có thể hướng dẫn giúp ko ạ?
    e cũng đang xài thấy cũng ổn bác, chỉ có cái là
    Đúng rồi bác, tháng nào e cũng tốn ads quá, ráng seo lên top 3 4 gì nghỉ chạy ads cho bớt chi phí nè bác
    bác nói chí lý á hjhj

8. nguoi_dep_tap_seo

nguoi_dep_tap_seo Thành viên tích cực

Thanks Received:
    69
    chính xác luôn bạn, traffic tự nhiên vẫn là tốt nhất, nhưng mà nếu dùng tool mà đúng cách, tool loại xịn á thì mình nghĩ vẫn hiệu quả, còn chưa rành hoặc không chắc chắn thì tốt nhất không nên sử dụng
    mình không chạy quảng cáo bạn à, chắc tại bài viết chuẩn seo nên được lên top thôi hihi.

9. duocanhuy

duocanhuy Thành viên

Thanks Received:
    7
    Đầu tư tiền ads xây dựng kênh mạng xã hội mà kéo view chứ dùng tool không ăn thua đâu, Google đâu có ngu

10. Kimly

Kimly Thành viên

Thanks Received:
    6
    Theo mình thì không ăn thua lắm, nếu mà ngon thì mấy bác làm ra tool này chắc chiếm hết ca thị trường trên Google rồi cần gì bán tool làm luôn dự án giàu ú ụ luônTheo mình thì không ăn thua lắm, nếu mà ngon thì mấy bác làm ra tool này chắc chiếm hết ca thị trường trên Google rồi cần gì bán tool làm luôn dự án giàu ú ụ luôn

Share This Page