anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Báo lỗi file robot blog lạ chưa gặp bao giờ nhờ mọi người giúp

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp SEO' bắt đầu bởi Cucsieunhan, 16 Tháng mười 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36514.

Lượt xem: 1,9không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3654

1. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    Chào cả nhà
    em đang có vấn đề cần nhờ mọi ng giúp với ạ .Chả là thế này ,em có mấy cái blog làm dc vài tháng gì đấy ,em cũng k chú ý đến lắm nhưng h muốn làm nhiều hơn về blog thì có kiểm tra site nó lại báo là lỗi không có phần mô tả cho web do file robot ạ.Bác nào chỉ giúp em với ạ .

site:yenphatphanphoimaychamcong.blogspot.com
    site:mayhutamyp.blogspot.com

Sau khi kiểm tra thì nó bị tình trạng thế này ạ .

Sau khi nhìn thấy dòng lặp lại tìm kiếm thì nó ra thế này ạ

còn site kia thì nó vẫn bình thường ạ .

em có vào webmaster tool của yenphatphanphoimaychamcong.blogspot.com thì thấy trang lỗi ý nó k index dc j mặc dù là cái ý là lâu nhất ạ .

Còn đây là của blog mayhutamyp.blogspot.com ạ nó vẫn index bình thường

em xem file robot thì thấy 2 cái như nhau chỉ khác tên blog thôi mà sao 1 cái báo lỗi robot 1 cái không các bác nhỉ

Ai biết chỉ giúp em với nhé .Em cảm ơn nhiều ạ .

Last edited: 16 Tháng mười 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36514
  2. Shinchao

Shinchao Nothing ..!

Bạn up lại hình ảnh lên 1 host nào đó rồi bắn link về đây, chứ bạn sử dụng hình ảnh trong email thì không thể hiển thị trên này được. Nếu bạn không sửa, buộc lòng mình phải xóa bài viết .

Mr.N2 thích bài này.
  3. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    vâng để em sửa ảnh ,thảo nào nó k hiện dc ,ở máy em thì nó vẫn dc bình thường

4. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

5. Shinchao

Shinchao Nothing ..!

File robot của bạn rõ ràng là không có vấn đề gì, bạn nên kiểm tra lại xem web bạn đã bị dính thuật toán nào không bằng cách truy cập
    Mã:
    http://panguintool.barracuda-digital.co.uk/auth/login#
    với quyến quản trị webmaster tool

Cucsieunhan thích bài này.
  6. kingbin

kingbin Thành viên thân thiết

Lỗi này đúng là khó hiểu thật. Nếu bác cho bot nó index label của blog thì tìm kiểm tra nó sẽ có dạng: "tên label | tên blog" (dấu "|"ở đây tùy bạn code lại cái phần title của label nên có thể là dấu "-"). Còn nếu không index thì khi kiểm tra nó sẽ không hiện. o_O

7. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

mình thử rồi bạn ạ :(

8. Cucsieunhan

Cucsieunhan Thành viên

bạn nói rõ hơn được không mình chưa hiểu lắm

9. kingbin

kingbin Thành viên thân thiết

Ý mình là nếu bạn bỏ disallow trong robot text thì khi index cái titile sẽ giống như bình thường là có dạng tên label + một ký tự "|" hoặc "-" cái này tùy code của bạn + title blog. Mà của bạn disallow mà nó lại đưược google cho index đã thế title lại "dị" như vậy nên mới khó hiểu.

P/s: Mà mình vừa vào blog của bạn kiểm tra thấy mấy cái label của bạn có index đâu, kiểm tra trên google cũng không thấy như hình o_O

10. Shinchao

Shinchao Nothing ..!

Lần sau bạn gộp các cmt lại thành 1 thôi nhé, trả lời kiểu này là sai quy định IDVS rồi đó !