anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Bí kiếp đi link trên diễn đàn mà không bị phát hiện

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by tummosoft, Mar 2, 2019.

Lượt xem: 2,391

1. Hainguyenhp

Hainguyenhp Dự bị

Thanks Received:
    0
    sao em đăng ký diễn đàn mà mãi không được. Có cái k cho post bài, có cái k gửi mail xác nhận. Bác nào biết chỉ em với ạ?? Help me, please :((

2. pkthaihatribenhtri

pkthaihatribenhtri Thành viên

Thanks Received:
    12
    theo như check thủ công thì bài này không có cái link nào đâu. Chắc bên seomxh mới có =))

trirangsunn thanks this.
  3. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Thanks Received:
    64
    cũng là một ý tưởng hay, nhưng theo mình thì nên chơi theo luật đi cho bền, với lại bạn đặt lik trên các emotion thì anchor text nó cũng đâu tốt.

4. Harutin

Harutin Thành viên

Thanks Received:
    15
    bác này nói hay nà ! ad này chỉ vậy đến khi bị ban nick là chết nguyên 1 dây luôn ...vui lắm

khuyendang thanks this.
  5. tuancmcv

tuancmcv Thành viên tích cực

Thanks Received:
    105
    Suy nghĩ thiện cận, người ta làm ra cả hệ thống diễn đàn, điều hành cả diễn đàn. Ba cái trò lọc bằng code, soi sql chỉ là móng tay.

6. Anh_Hung_Ban_Phim

Anh_Hung_Ban_Phim Thành viên tích cực

Thanks Received:
    54
    Cảm ơn bác đã chia sẽ, nó giúp giảm bớt phần nào khả năng bị xóa bài hoặc die acc

7. tummosoft

tummosoft Thành viên

Thanks Received:
    34
    Làm code lọc link thì rất đơn giản nhưng cả hàng triệu diễn đàn trên thế giới này chắc chắn sẽ có những diễn đàn chèn link được.
    1 diễn đàn chỉ đi một một vài backlink sẽ không thể nào gây ảnh hưởng gì lớn được.

8. tonthepnguyenthanh

tonthepnguyenthanh Thành viên

Thanks Received:
    34
    Ờ hớ thử chèn thấy được. Sau này phải cẩn thận hơn chứ để mấy người như thớt phá chắc 4rum mất chất hết.

9. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    375
    Thường thường thì link đó có chất lượng khi chèn đúng text để nuôi từ khóa đó và link được đặt trong icon đó thì để làm gì ??? Thắc mắc nhỏ ae không gạch đá nhé !

10. HLONGSEVEN

HLONGSEVEN Thành viên

Thanks Received:
    28
    Cũng là 1 cách hay tuy nhiên bị phát hiện thì mất công mình làm

Share This Page