anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Bị người yêu chán vì mãi seo

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi Nhisaka, 22 Tháng chín 2016.

Lượt xem: 7,590

1. imRymz

imRymz Thành viên

gặp mình thì mình cũng thế thôi, có người yêu để cùng chia sẻ để cùng quan tâm mà cuối cùng cũng không được gì cả. cái gì quá cũng không tốt bạn ơi, người theo mình đến suốt đời quan trọng hơn chớ

2. hoanguyenkaka

hoanguyenkaka Thành viên tích cực

người yêu chán vì mãi seo, seo riết rồi chán seo luôn cả người yêu

3. Nhisaka

Nhisaka Thành viên tích cực

Cảm ơn mấy anh chị đã quan tâm và chia sẻ. Cảm ơn idichvuseo đã cho mình gặp được nhiều người cùng chí hướng

Cảm ơn lời chúc của bạn

4. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên tích cực

Tốt nhất là nên tìm 1 người cùng nghề thì người ta sẽ hiểu được SEO là thế nào

5. cevetic

cevetic Thành viên

không nhất thiết phải chọn người yêu cùng SEO, rồi cả 2 cắm mặt vào cày ko có thời gian cho nhau cũng vậy, quan trọng là bạn chọn người biết lắng nghe và cảm thông thôi. bạn 21 tuổi thời gian còn dài, cứ làm việc, cứ rong chơi cho thỏa thích, chúc bạn sau này tìm được đối tượng phù hợp.

6. thaovan

thaovan Thành viên thân thiết

Nếu còn yêu thì vẫn hàn gắn được mà, làm seo bây giờ khó kiếm người yêu lắm .

7. @mèo

@mèo Thành viên

mjk ngĩ cai gì cũng có nguyên nhân,bac nên xem xet lại sai ở đâu ,hay bac k có thời gian cho ny ,còn vân nt gọi dt thi vẫn y roài

8. Topnet

Topnet Banned

làm SEO thường thì con trai, còn các girl thì nếu quá chú tâm vào cv mà ko quan tâm đến đối phương thì đúng là chán thật đấy, bạn liệu cân đối thời gian đi nhé

9. vhcorpkd

vhcorpkd Thành viên

không phải seo mãi mà làm việc gì khác chán vẫn là chán nhau thôi

10. vuhung03900

vuhung03900 Thành viên

Quên luôn thằng em cơ mà..