anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Biến động sau đợt Google cập nhật thuật toán 3-6-2019

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by inbacviet, Jun 4, 2019.

Lượt xem: 5,435

1. nhuba

nhuba Thành viên

Thanks Received:
    51
    Biến động sau đợt Google cập nhật thuật toán 3-6-2019
    Hiện tại từ khóa của web mình biến động ở xếp hạng bản Mobile

inbacviet thanks this.
  2. Vidinhtuan

Vidinhtuan Thành viên

Thanks Received:
    19
    web e bị văng khỏi tốp 10 ko biết có phải do web em mới ko nữa :có bác nào giống em ko

3. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    421
    Đợt cập nhật này đâu phải ảnh hưởng đến toàn bộ các site đâu mà ACE rên dữ thế! có site thăng thạng từ khóa thì ACE im re,. Còn mấy cái vệ tinh, mạng xã hội làm không kỹ thì bị tụt là phải rồi. Theo cá nhân Mình nghĩ đó là mấu chốt của vấn đề đấy!

4. diennuocyenanh

diennuocyenanh Dự bị

Thanks Received:
    6
    Cập nhật xong web mình từ khóa top 1 bay luôn xuống top 9. Không biết nó còn tụt nữa không :(

inbacviet thanks this.
  5. tcsangvvp

tcsangvvp Thành viên

Thanks Received:
    11
    em thấy bay hết top rồi, những từ khóa tự nhiên lại xuất hiện bài tin tức lên top thế mới kỳ lại, hay là do mình đi link nhiều vào quá làm cho gg nó để ý đến nhỉ

inbacviet thanks this.
  6. gaokakaabsa

gaokakaabsa Thành viên

Thanks Received:
    19
    Em cũng như bác có thấy thay đổi gì đâu nhỉ

7. quachuoi

quachuoi Thành viên

Thanks Received:
    12
    mình nhảy phát lên trang 2 :)

8. gakoi

gakoi Dự bị

Thanks Received:
    1
    Không đọc cái TOP này thì mình còn không biết là có thuật toán mới đâu vì từ khóa mình check hàng ngày thấy các trang không có gì thay đổi, có chăng thì chỉ là lên xuống 1,2 bậc thôi ạ. Quả cập nhật hồi tháng 3 mới thực sự là biến động, từ khóa loạn hết cả lên.

9. khongmuonlamseo

khongmuonlamseo Thành viên

Thanks Received:
    9
    Thảo nào hôm nay thấy lượng sớt giảm hẳn, mặc dù mình chẳng spam gì mấy. Giờ xử lý sao vậy nhỉ :(((

10. thongcongnghet_

thongcongnghet_ Dự bị

Thanks Received:
    0
    Thuật Toán Broad Core Là Gì?
    Broad Core Update là những cải tiến trên thuật toán gốc của Google nhằm phục vụ mục đích thấu hiểu các truy vấn tìm kiếm và các trang web. Những cải tiến này giúp Google kết nối các truy vấn tìm kiếm tới các trang web chuẩn xác hơn và cải thiện độ hài lòng của người dùng.
    Tóm lại trước khi viết bài , hãy đặt mình vào vị trí khách hàng, sao cho khách hàng thích thú , đọc hết nội dung , đi 1 link bài viết , 1link nội bộ, 1 link out là hợp lý nhất

Share This Page