anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Biến những Link nofollow thành link dofollow

Thảo luận trong 'Xây dựng Liên Kết' bắt đầu bởi babymartvn, 15 Tháng năm 2013.

Lượt xem: 37,321

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. komororo

komororo Thành viên

ko biến được nhé bạn, do chủ website set link loại nào thôi, bạn nghĩ 1 link dofollow mà ko ai click thì chẳng có ích đâu bạn, link noffolow từ các blog comment hay forum lớn cũng kiếm cho web bạn lượng traffic lớn đấy. google ko chỉ dựa vào link dofollow để oánh giá site bạn đâu

Kitco thích bài này.
  2. Kitco

Kitco Dự bị

Cũng nghĩ như bạn. link từ yahoo answer cũng tốt mà. Youtobe nữa. Dù là noffolow nhưng kiếm được nhiều visitor. Và quan trọng hơn nữa là những người xem từ youtobe, yahoo answer đó lại là những người muốn tìm kiếm thông tin liên quan và là khách hàng tiềm năng. Tất cả đều muốn thế thôi

3. theowalcot

theowalcot Dự bị

Người ta hỏi cách chỉnh mà các bác cứ nói đâu đâu.

4. songvoikhatvong

songvoikhatvong Dự bị

Phải làm như vậy thì mới có tiền để duy trì trang web chứ bạn :)

5. raovathieu

raovathieu Moderator Staff Member

cái này chủ yếu họ kiếm chi phí để duy trì domain và host, mình làm seo cũng khó mình thì đa số hỗ trợ dofo cho anh em hết. cái này bác nên mua tai khoàn đi cho ngon. chứ ko còn cách nào nữa.

nhunguyennhu thích bài này.
  6. aloteen

aloteen Thành viên

mấy trang mất phì thì nó cho dof thôi, nếu trong bài viết không dò thì chữ kí cũng phải là dof thôi bác à

7. onaploi

onaploi Thành viên

nhưng link nofolow của trang 5giay cũng có chất lượng nên họ mới thu phí, nói chung là cái gì cũng có giá, họ làm thế để tránh spam mà.

8. huynhson

huynhson Thành viên

Trên 5giay giá trị của bạn trả không phải là giá trị của link dof mà là bạn được quảng cáo trên đó!
    Mình thấy nhiều bạn bán hàng trên 5giay và SEO cả cái link trên đó nữa. Tài khoản 5giay uy tín thì bán hàng nhiều gấp bội.

9. khongconick

khongconick Thành viên

cao thủ thì họ sẽ biến nofollow thành những link chất lượng hơn cả dofollow chứ không nhất thiết là phải dofollow mới chất lượng. No hay Do là do admin họ quyết định thui chứ không có cách nào hết :D

10. starloveshop

starloveshop Thành viên

Đâu nhất thiết phải tất cả là link dofolow đâu. Những trang này"5giay" Link nofolow cũng chất lượng lắm. Với lại người ta làm website cũng cực khổ mà. lấy phí cũng là hiễn nhiên thôi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.