anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Các bác làm như thế nào để 1 ngày đi được 100 -150 link

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi Nhunggd, 5 Tháng bảy 2016.

Lượt xem: 9,291

1. gahu

gahu Thành viên

100 link hay 300 link hoàn toàn có thể làm được theo các cách sau: đi comment, viết bài dạng spin rồi đi đăng lên diễn đàn. Còn dùng tools còn điên hơn, nhưng chỉ nên dùng tools cho site vệ tinh thì được còn làm cho site chính thì ra đảo nhanh thôi.

2. kteseo

kteseo Thành viên

một bài viết đi 1 link thôi, có người text và bảo đi một bài viết 1 link hiệu qua hơn là nhiều link đấy.

3. matongnguyenchat

matongnguyenchat Thành viên

đọc cmt của bác k nhịn dc cười :))
    bác dùng tool nào để spin nhỉ ???

4. rungvangtaybac

rungvangtaybac Thành viên

Đừng quan trọng hóa số lượng mà là chất lượng forum chất và chăm chút diễn đàn là ngon lưu ý bài viết có nội dung, có chữ ký thì tốt. Giờ spin bài chuẩn và đi link diễn đàn chất hơn đi theo số lượng bạn nhé

5. congtacvienotc

congtacvienotc Thành viên

Bạn cứ từ từ. Không chỉ backlink. Mình cũng mới đang tập tọe làm seo. Thời gian đầu mỗi ngày mình chỉ viết được 1 bài. Bây giờ sau 1 tháng thì có khá hơn. Mỗi ngày được 4 bài. Giờ đang học hỏi đi backlink :))

6. haonguyenplus

haonguyenplus Thành viên tích cực

Nếu làm tay mệt thì làm tools cho nhanh, nhưng mà dùng tools thì đừng lạm dụng.

7. tuanpa

tuanpa Thành viên

Bác xài tool gì để spin ngon thế share cho mình được không mình mới làm chưa có kinh nghiệm

8. dmpdesign

dmpdesign Thành viên tích cực

Dùng thử cái spineditor đi bạn, mỗi mail đăng ký cho dùng thử 3 ngày, chịu khó đăng ký nhiều mail mà dùng bạn nhé

9. vinawebseo

vinawebseo Thành viên nhiệt tình

Kinh nghiệm 1 mem thích đi du lịch dài hạn chia sẽ:)

10. haonguyenplus

haonguyenplus Thành viên tích cực

Thời điểm bão này khuyên bạn không nên dùng tools. Chịu khó làm bằng tay để trải nghiệm.