anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Các Backlink Dạng Widget Đã Bắt Đầu Bị Phạt

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by tuhoipham, Sep 12, 2016.

Lượt xem: 14,277

1. dinoduy

dinoduy Thành viên

Thanks Received:
    12
    Ơ thế chỉ phạt widget thôi ấy hả, mình chuyển xuống đặt footer liệu có ảnh hưởng gì k vậy. Link ở widget bị phạt hay không cũng tùy thuộc vào các yếu tố liên quan khác nữa. còn yếu tố đó là gì thì chưa ai chắc chắn cả

2. tinhkmoon

tinhkmoon Thành viên tích cực

Thanks Received:
    35
    em thấy trên forum IDVS vẫn còn nhiều text lắm, các cao nhân chưa gỡ, mình cũng chưa cần vội

3. xekolop

xekolop Thành viên

Thanks Received:
    33
    Mình cũng có site cho đặt link về mấy trang khác, sau đợt này từ khóa top 1 cả năm nay lại bị tụt xuống top 5. Nên mấy site cho đặt textlink cũng bị ảnh hưởng phần nào...

4. dienlanhhongphuc

dienlanhhongphuc Thành viên

Thanks Received:
    26
    Chính thức web của mình đã bị phạt rồi nhé. web đang top 3 bay ngay xuống trang 2 rồi. chưa biết có bác nào có cách kahwcs phục nào không giúp anh em vói.

5. thienho

thienho Thành viên

Thanks Received:
    35
    Thấy đối thủ mình vẫn để text dof mà ko thấy rớt gì...Người người để nof hoặc gỡ link vẫn tụt hoặc chưa quay về
    Bản chất link dof là "tôi tin tưởng liên kết này",mấy bác gỡ hết ra rớt hết top khác gì die,nof hết khác gì "tôi ko tin tưởng liên kết này"
    Phải chăng GG đang thả thính??:-p Hóng

6. phamlinhbnm

phamlinhbnm Thành viên tích cực

Thanks Received:
    83
    đặt theo kiểu spam dồn dập thì chết thôi chứ đặt từ từ bình thường chẳng có sao cả bạn nhé, bạn xem họ vẫn đang mua text của idvs cả tá kìa có sao đâu, mua mà chết thì họ mua làm gì

7. seodat

seodat Thành viên

Thanks Received:
    15
    thế tại sao site mình không hề mua text link, chỉ đặt trong các site vệ sinh, mà nó vẫn bay mất top ? và nhiều người cũng như thế. chẳng có gì hoàn hảo đâu, script do GG tạo ra, đôi khi cũng có nhiều lỗi nãy sinh đến GG cũng ko hay biết,... nói chung giờ hóng pro nào có cách khắc phục :3

8. huutan

huutan Thành viên

Thanks Received:
    7
    Cơn bảo vét lần này nhiều người đang nhứt nhối, liệu sau bảo có ổn định không vậy mọi người, cứ như này không trụ vững rồi.

9. abzvnvnvn

abzvnvnvn Thành viên tích cực

Thanks Received:
    40
    Bạn cho mình hỏi chi tiết về câu này được không? cho đặt textling trong widget và không đặt là thế nào?

10. linhpham

linhpham Thành viên tích cực

Thanks Received:
    48
    :rolleyes: Nhiều người hoang mang vì cái widget vậy ? Thật sự thì nó là phương tiện chính để google phụt đợt này. Nhưng có website chẳng đặt một cái widget nào nó cũng phạt nhé.
    Tất cả đều do backlink đổ về càng nhiều trong thời gian bão thì càng thấm. page nào đi link là đi lên thiên đàng link đó

Share This Page