anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Các bạn trẻ trâu quá tự tin chăng.

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi hoanam, 21 Tháng tư 2014.

Lượt xem: 10,979

1. thienbinh

thienbinh Banned

Thành phần như bác nói thì trên IDVS e chưa thấy, chỉ thấy 1 số bạn quá hưng phấn sau khi seo dc vài từ nên lên chia sẻ thôi

2. raovathieu

raovathieu Moderator
    Staff Member

mà dù sau nghề seo cũng là dân chém gió ko ah, tại chắc họ vui với những key có sự cạnh tranh ko hề nhẹ, nên đem lòng chém gió cho quay vậy mà. để mừng chia sẻ luôn thôi.

3. thanhluanpage

thanhluanpage Thành viên

Có mấy bạn có viết seo 24h lên top rồi seo mấy nghìn từ khóa nhưng không thấy từ khóa là gì thì mình nghĩ chỉ là giật tít để câu view thôi tất nhiên không loại trừ các pro mà pro thường ít show hàng lắm

4. nguyendark

nguyendark Thành viên tích cực

có hôm đi vi vu mấy cái diễn đàn... thì thấy có 1 anh ghi rất ư hoành tráng... từ khóa lên TOP 1 chỉ sau 1 giờ... Oh cái TIT hấp dẫn thế cơ mà vào xem... bác ấy đưa ra key cụ thể luôn... rất ư là dài và hình như là chỉ có 1 mình nó luôn thôi chứ chả ai thèm tìm tới... Vậy mà vỗ ngực xưng tên buồn cười không chịu dc... NẾU mà giỏi thì cứ cầm Vé máy bay, diệt mối hay bảo vệ mà SEO lên cho ae nể :D

5. tieuchu

tieuchu Dự bị

Chắc bạn ấy viết thiếu đó Mr.N2. Đáng lẽ định viết là "kinh nghiệm chém gió" mà chém mạnh quá bay mất 2 từ quan trọng làm thành nghĩa khác :D

6. fraternize

fraternize Thành viên nhiệt tình

sang đọc thì thấy bạn Vẫn yêu seo quả thực quá ẹp zai và đầu óc hơi thẩn thẩn thì phải , khổ , nhiều khi cầy kéo nhiều nên không minh mẫn hay sao ý, kèm thêm một sự tự tin quá cao , e mong sau này không ai thế nữa , hic

7. dinhnv

dinhnv Thành viên

Nếu mà chia sẻ thành công của từ khóa khó đã lên top qua 1 thời gian dài miệt mài làm việc thì không sao cả, còn những thánh chém gió chia sẻ giật những cái title kiểu bão cấp 15 dạng như: từ khóa hot lên top trong ... giờ, nào là seo không cần backlink thì kiểu thế này cũng chả được cái view nào đâu

8. Shinchao

Shinchao Nothing ..!

bạn cũng đang chém gió đó thôi, mỗi người một kiểu và hoàn toàn khác nhau, bạn bảo người ta trẻ trâu chứng tỏ bạn là pro chứ gì, mình thì khác, cái nào hay thì mình vào thảo luận, ko thì kệ nó chứ làm đc gì, mấy toppic kiểu như thế này cũng nhiều, đúng là đỉnh của đỉnh :D

9. duhocuc

duhocuc Thành viên

Chuyện thường thôi mà bạn, Diễn đàn SEO là nơi chia sẻ kiến thức seo tuy nhiên bây giờ các bạn dùng để nói lên những cảm xúc bực tức thế này

10. dinhthiene

dinhthiene Thành viên

Mục đích của bạn viết bài này để làm gì? Họ chém giỏi cũng bởi vì cuộc sống hay vì công việc. Còn bạn biết thực lực của họ thế nào thì tự làm dữ liệu để phục vụ nhu cầu của mình.

Không phải trẻ trâu họ chém giỏi còn mấy thần bò già(trâu già), chuồn bò, chuồn trâu họ cũng chém không kém gì ai ....