anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Các bạn trẻ trâu quá tự tin chăng.

Thảo luận trong 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' bắt đầu bởi hoanam, 21 Tháng tư 2014.

Lượt xem: 10,711

1. chutuannghia

chutuannghia Dự bị

Trẻ trâu vẫn vậy mà! Ghét nhất 1 số diễn đàn còn lập topic đưa ra thành tích. Thường thì pro SEO ko bao giờ đưa ra thành tích của mình để khoe bao giờ cả.

Mình từng gặp 1 bạn khoe là "Site mới. Em seo lên top 3 trong vòng 1 tuần." Nghĩ bụng bảo SEO trong vòng 1 tuần lên top 3 được bao nhiêu lần như thế nữa? Từ khóa là gì? Nghĩ mà thấy hài!

2. khoaitaychien

khoaitaychien Thành viên

Seo đâu có dễ như nhiều người đã nói

3. mailkjh

mailkjh Dự bị

:) đôi khi đọc để còn suy ngẫm về mình nữa các bác .lấy đấy làm động lực :)

4. minhhai-seoer

minhhai-seoer Thành viên tích cực

nhiều khi gia đình hỏi con làm nghề gì , nói làm SEO . tưởng mình đi bán hàng không á chứ , :) SEO dễ hay không phụ thuộc cũng 1 phần vào từ khóa có quá nhiều cạnh tranh hay không

5. ngaymai

ngaymai Thành viên tích cực

nếu họ giỏi thật thì việc đưa ra thành thích là điều mình phải học hỏi. vì có thể mình k bằng họ, và mình nên học cách nhìn họ theo cách khác. họ giỏi họ làm được thì mình cứ việc xem và rút kinh nghiệm. nếu việc gì k cần sự trợ giúp của mình hoặc k liên quan tới họ thì có thể mặc kệ họ đi :) điều đó làm cho mình dễ sống hơn

6. camry_doi_cu

camry_doi_cu Dự bị

Nhiều bác cũng có chiến tích khoe là đugns rồi. Nhưng Thời buổi này thật giả lẫn lộn chẳng biết đường nào mà lần

7. kientaoviet

kientaoviet Banned

Bạn nói thế là không được, các bạn ấy làm lên top, rồi chia sẻ cho mọi người tham khảo

8. hoangtrihieu

hoangtrihieu Thành viên nhiệt tình

haha, đôi khi phải có những người như vậy nó mới vui, có chỗ cho anh em vào chém gió, tranh cãi chứ :D, có thế mà bác thớt cũng phải bức xúc để bụng :p

9. emkhongbietgi

emkhongbietgi Thành viên

đa phần các sếp khoe chiến tích là những sếp mới làm seo, nói chung cũng không có gì xấu cả, cứ động viên 1 câu cũng chả thiệt hại gì

10. newvisiontour

newvisiontour Dự bị

hẳn như là có ai thường xuyên khoe chiến tích khiến bác tức tối

giaoducsenvang thích bài này.