anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Các bạn xem thử giúp mình website thế này cần chỉnh gì nữa để tối ưu hơn :)

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi ctylehuy, 13 Tháng mười hai 2017.

Lượt xem: 8,932

1. zimmypro

zimmypro Thành viên tích cực

web này code viết bằng blogspot à bạn, còn làm hiệu ứng tuyết rơi nữa, quá nhiều file java và flash, như thế này seo có vẻ khó đấy

ctylehuy thích bài này.
  2. ctylehuy

ctylehuy Dự bị

từ khóa cứ lẹt đẹt page 2 -3 -4, không lên nổi hay sao ấy :(
    Rất cảm ơn ý kiến của bạn - mình hoàn toàn đồng ý :)

3. dhbinh

dhbinh Thành viên

Web bác làm màu mè quá, nhìn nó giống với chủ đề âm nhạc hơn là cái vật tư ngành gỗ.

ctylehuy thích bài này.
  4. hoingoaitinh

hoingoaitinh Thành viên

web của bạn đẹp đấy, tốc độ vào nhanh, nhưng mà cái hình bạn để cho nó chạy ở phần trên nó bị giựt giựt không trơn tru, phải đợi 1 lúc lâu nó mới chạy đều được, chắc hình nặng quá hả

5. vinahost_mkt

vinahost_mkt Dự bị

Site của bạn tốc độ load website ổn định. Bạn nên bổ sung thêm chứng chỉ số SSL - Schema markup - AMP trên mobile nhé :)

6. xemazda

xemazda Thành viên

giao diện này không ổn lắm bác à, đặc biệt là banner ngay trên đầu trang, mình nghĩ bạn lê thay, hình ảnh hơi to

7. goldenstone

goldenstone Dự bị

bố cục ngắn gọn súc tích rõ ràng nhưng khổ nổi css hơi đời cổ xí. em chia sẽ thật tình bác ạ :D

8. dovanhao

dovanhao Thành viên

Mình thấy cái thẻ title và onpage là thấy không ổn rồi bên mình kể cả site vệ tinh nhưng vẫn cố gắng onpage ở mức độ tối đa. mà lên được từ khóa dường như quá khó khăn. Hai nữa cái site của bạn nhiều hình ảnh quá! cảm giác không thấy chữ nào miêu tả cái lĩnh vực và sản phẩm gì cả

9. khachaitb

khachaitb Thành viên

Nhìn kiểu giao diện trên máy tính màu sắc cân đối không phù hợp lắm, lóa mắt khiến khách hàng không muốn tìm hiểu sản phẩm nữa rồi...

10. banvitinh

banvitinh Thành viên

mau sắc nhiều quá không nên quá 3 màu trong một site thì là hợp lý nhất nhìn đỡ rối mắt lấy dc những thứ chủ đạo cần đưa lên