anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách chạy google adwords

Thảo luận trong 'Thảo luận Google Ads' bắt đầu bởi laitrikien, 4 Tháng hai 2013.

Lượt xem: 71,226

1. congthien

congthien Thành viên

Em cũng đang muốn tìm hiểu về vấn đề này, mong các sư phụ chỉ giáo thêm

2. thietkewebsiteRuby

thietkewebsiteRuby Dự bị

Các bạn ơi, mình mới tập tành seo. Ngày xưa mình cũng từng chạy adwords cho một web bán hàng nhưng sau đó bỏ một thời gian, và thế là GG báo là tài khoản của mình bị warning .... :( Giờ mình cần seo một trang thiết kế website với một thẻ visa mới có gì nguy hiểm không ah :confused:

3. hvnsoft

hvnsoft Thành viên

Bạn lập tài khoản mới dùng mail mới + làm thẻ VISA khác là chạy được bình thường thôi mà

thietkewebsiteRuby thích bài này.
  4. thietkewebsiteRuby

thietkewebsiteRuby Dự bị

nhất thiết phải lập mail mới ạ, muốn dùng mail cũ thì không được nữa hả bạn :(

5. quanbhtk

quanbhtk Thành viên

1. Mở thẻ Visa rất đơn giản, nhanh gọn: Tùy theo chứng minh thu nhập, tài chính, nhu cầu...hạn mức mở từ 10tr, 20tr. 30tr... bạn chỉ mất phì duy trì hàng năm (thẻ thường 200k , thẻ Platium ~ 1tr...)
    2. Có tài khoản rồi, đăng nhập vào google adword đăng ký mất 5 phút thế là xong tài khoản.
    3. Mẹo quảng cáo thì phải tìm hiểu thêm bạn nhé.
    Chúc bạn thành công.

6. Tuyennvph

Tuyennvph Thành viên

sao mình thấy bạn có vẻ khó khăn nhỉ. chạy dịch vụ bên ngoài như mình chạy là thu 10%, không hiểu gì thì cứ inbox nick face mình nhé: Ngô Tuyên. hiện này mình cũng đang là đại lý của gg nên bạn yên tâm

7. maybedaisatxd

maybedaisatxd Dự bị

thuê em chạy google adwwork theo click không?

8. phucthinhlv

phucthinhlv Thành viên tích cực

Như vậy thì đại lý của gg thì có discount không bác? mình thấy tự chạy có vẻ ko hiệu quả lắm mà tốn tiền quá

9. lecongktin

lecongktin Dự bị

Bạn ra ngân hàng làm cái thẻ visa mất khoảng 50-100k thậm chí miễn phí rồi kích hoạt thanh toán quốc tế google và chạy thôi. mà bây giờ adword cạnh tranh khốc liệt quá, click tặc rất nhiều

10. vietlongjapan

vietlongjapan Thành viên nhiệt tình

Đã chạy thử và mất tới 800k cho không đầy 1 tuần mà hiệu quả không thấy gì. Chốt lại là tùy lĩnh vực chạy thôi.