anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách đặt link dofollow trên linkhay

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi blogcongnghe, 5 Tháng mười một 2015.

Lượt xem: 82,461

1. hoingoaitinh

hoingoaitinh Thành viên

Cảm ơn bạn nhé, bắt đầu luôn thôi, có thêm backlink thêm đa dạng, không biết backlink bên này lâu không thì về nhỉ

2. backdropsukien

backdropsukien Dự bị

cảm ơn ad quá, bữa giờ mình toàn đi link nofollow thôi, vì ko biết ... mà cũng ko biết hỏi ai luôn, kết quả là ngơ tới giờ, cảm ơn ad đã khai sáng :)

3. hungbacninh

hungbacninh Thành viên

bài viết hữu ích, mình cũng đã thử qua hi vọng nó sẽ dữ yên vị trí để đc backlink thì thật tuyệt vời :)

4. sunwear

sunwear Thành viên

Tài khoản lâu năm thì google sẽ cho dofollow.
    Cũng như trên Flickr, code là nofollow, nhưng mình thấy link về toàn là dofollow.

5. mrsonlam

mrsonlam Thành viên

Trước giờ mình toàn là chia sẽ link lên linkhay thôi chứ không nghĩ là kiếm được link dofolow trên đó, giờ thì chắc kiếm được link do rồi hy vọng là link sẽ tồn tại được lâu :D:D

6. matongrungvn

matongrungvn Thành viên

Hồi trước giờ toàn là chia sẽ bài viết lên trang này thôi, Giờ mới biết trang này là có cho đặt link Dofolow, phải đi vài link mới được. :D

7. lovelyleo

lovelyleo Thành viên

Lâu nay toàn đặt link kiểu Gửi tin, sau đó vào phần bổ sung/ghi chú chèn link, chưa thử qua gửi bài bao giờ...

8. nguyenhung

nguyenhung Thành viên nhiệt tình

Giờ ko đặt được nữa thì phải, trước viết vẫn thấy đặt ngon lành, giờ tự chuyển về No hết, giờ càng ngày càng khó khăn quá

9. longtrimkl

longtrimkl Thành viên

Giờ mới biết là đặt được vậy mà trước tới giờ mình thường hay update lên chia sẻ là xong để xíu nữa thử xem sao có dcó đkhông
    Cảm ơn bạn nhiều lắm lắm luôn

10. seovnone

seovnone Thành viên

Linkhay thường mình chỉ post link lên thôi. Không biết như thế có được không, nhưng được cái tăng traffic tốt và tự nhiên