anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách đặt link dofollow trên linkhay

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi blogcongnghe, 5 Tháng mười một 2015.

Lượt xem: 82,433

1. tranthudl

tranthudl Thành viên

Ngày trước mình rất hay đăng bài trên linkhay nhưng giờ ít đăng rồi, căn bản là không nên tập chung quá nhiều vào diễn đàn, nên xây dựng nội dung web của mình thật tốt trước đã.

2. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

bài này mình bit cách đây 2 năm rồi. cũng đặt và cũng dofollow và backlink khá nhiều. Nói chung để đa dạng domain cho web thôi chứ hiệu quả mình thấy cũng bt. mà nó có cái submit link cũng dc

3. Cauthangviet

Cauthangviet Thành viên

mình chưa thử nhưng hiện nay các link trên linkhay mà đã được index của web mình thấy hầu hết là link dof, cũng không hiểu tại sao luôn

4. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Theo mình vì trang đó họ chưa cập nhật lại thuật toán thôi! Chủ yếu họ lôi kéo nhiều người để có traffic để cho đặt Banner, Ads nhiều kiểu... và có chi phí duy trì hệ thống

5. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Mình cũng đang share link trên thằng này, thấy chất lượng cũng ok nhưng ko dám đi nhiều sợ spam :D:D:D

6. seohoangphuc

seohoangphuc Thành viên

Mình cũng đi mà chả thấy link nó về bao giờ. Mà bác chỉ share link thôi hay còn viết note nữa ạ

7. mayapcne

mayapcne Dự bị

Mình thấy linkhay không còn được đánh giá cao nữa, mọi người cứ cân nhắc, thấy cũng có nhiều bài bảo linkhay về ồ ạt quá, giờ gỡ không kịp

8. conanlk

conanlk Thành viên tích cực

Chỉ share link thôi bác, thấy nó vẫn về bình thường mà. Nó về liên tục nữa là đằng khác :-*:-*:-*

9. endlesslove

endlesslove Thành viên

Giờ dùng linkhay còn ổn không các bác, em mới dùng nên cũng chưa biết nhiều :-*:-*:-*

10. trieuvy

trieuvy Thành viên

Hồi năm 2015, tôi có đặt link được mình vô use bb chỉnh no thành do nhưng hiện tại giao diện linkhay nó thay đổi rồi. giao diện viết bài như linkedin. Nên không vô use bb đổi được nhưng mình share link thì được :)