anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách đi link diễn đàn top đều

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tannc, 17 Tháng mười một 2016.

Lượt xem: 9,535

1. dangquyet

dangquyet Thành viên nhiệt tình

Làm thế này không hiêệ quả bằng việc diễn đnà bạn viết tả các các bài viết từ khóa ngắn dài phụ vào và tất cả bài viết chứ từ khóa không giống nhau lên và bền lắm.

2. becauseiloveyou

becauseiloveyou Thành viên

Đưa web cho anh em kiểm tra đi bạn. )) Thời gian đâu mà ngày nào cũng viết bài mới đi có mỗi 3 diễn đàn. Thế có mà làm seo cày vỡ mặt

3. tannc

tannc Thành viên

lavenderstudio chấm vn bạn nhé

4. huygate

huygate Thành viên

em thì 1 bài mới đi 5-10 diễn đàn, rồi lại viết bài mới đi tiếp, chủ yếu là cập nhật nội dung cho trang chủ. không biết bác seo bao nhiêu key ?

5. dailongphat

dailongphat Thành viên

Mình nghĩ nếu làm như vậy với từ khoá cạnh tranh cao sẽ khó lên top. Nếu làm đơn giản như bạn thì ai cũng top rồi. ĐIều quan trọng nữa là traffic

6. tannc

tannc Thành viên

Thì đúng rồi, đó chỉ là bước cơ bản và khá an toàn thôi. Chứ muốn top thì phải kết hợp nhiều thứ hơn

7. dovandung

dovandung Thành viên tích cực

Lên top dễ quá nhỉ, có thể nội dung trên site bạn rất tốt, lượng index lớn và time onsite lớn...
    Rất nhiều yếu tố chứ chỉ có vậy mà khẳng định top đều thì cá nhân mình thấy k thể tin nổi :)
    Dù sao thì cũng chúc mừng bạn đã Top

8. faithfulfriend

faithfulfriend Dự bị

Mình cũng hay làm như bác, top tiếc cũng lên đều, tuy nhiên với bài nào mình viết dài có thể post 5 diễn đàn hoặc hơn.

9. tannc

tannc Thành viên

Qua một loạt ý kiến từ mấy bạn thì tôi thấy rằng, SEO VN khá bảo thủ và chạy theo số đông. Đi SEO sao tui thấy các bác giống đi spam vậy?

seochang thích bài này.
  10. trytothelongway

trytothelongway Dự bị

Đương nhiên là cách làm đi diễn đàn này của bạn thì ok nhưng mất nhiều công sức và chất lượng của nó ko được đánh giá tốt bằng site vệ tinh. Làm diễn đàn thì quan tâm nhiều đến diễn đàn chất, theo mình như vậy là ok