anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách đi link ổn định từ khóa

Thảo luận trong 'Nghiên cứu - Hỏi đáp' bắt đầu bởi vominhkhanh, 19 Tháng bảy 2016.

Lượt xem: 10,855

1. Diepan

Diepan Thành viên

Đồng ý với bác, bài đi link nhiều khi muốn đầu tư cho chất lượng nhưng thường xuyên rơi vào tình trạng trùng lặp nội dung. Với cả việc điều hướng link rồi tỷ lệ từ khóa, từ khóa mở rộng hay từ khóa chính xác... cũng là vấn đề lớn.

2. auvietco

auvietco Dự bị

Mình có cái sốc, đó là cứ bài nào đi link là y như rằng bị tuột không phanh. Không hiểu sao lại vậy?

3. thanhthaocb

thanhthaocb Thành viên

Bạn lên chọn diễn đàn chất lượng mà đi. đừng có spam những diễn đàn kém chất lượng. Bạn còn phải chú ý đến chất lượng content đã tốt chưa

4. trangcuoi

trangcuoi Thành viên

vâng, mấy hôm nay site mình bị tụt hạng mà không biết cách nào để tăng thứ hạng lên lại hic

5. NVDUNG

NVDUNG Thành viên

Để đi link được tốt và ổn định từ khóa tức bạn đã đi cho từ khóa tới đích cần đạt được vậy thì link cung cấp mỗi ngày nên đều tay, và thường xuyên kiểm tra web đối thủ ,nếu nó tăng tốc thì mình còn biết đường mà đỡ bạn nhé

6. cuongvx

cuongvx Thành viên

Nếu từ khóa bạn đã đi đạt được đích đến thì bạn nên đi link đều tay hơn, số link vừa phải đưng đổ quá nhiều nhé

7. namnghean

namnghean Thành viên nhiệt tình

Từ khóa biến động là do backlink chưa ổn định chứ không phải do nguyên nhân từ google. Bạn đi link không nên đi ồ ạt phải chia kế hoạch đi link ra. Check đối thủ xem backlink của đối thủ như thế nào? Ngoài ra thì nên tập trung nội dung để hơn đối thủ.

8. viettran

viettran Dự bị

Cho em hỏi chút là nếu chỉ đặt link ở profile thì có tính là đi link thực không ạ? vì sao em hỏi câu này, bởi vì em thấy nếu diễn đàn ta tương tác nhiều hơn thì tỉ lệ link về website sẽ nhiều hơn và thực là em chưa thấy back link nào từ infor về web mình bao giờ. Nhưng cơ bản em cũng mới ạ :V mới tập đi link được gần 1 tháng ạ

9. dovanhao

dovanhao Thành viên

Theo mình nhận thấy thì đi link chỉ làm cho từ khóa biến động chứ không hề có tính ổn định gì cả đâu, bởi vì mình từng thử nghiệm rồi nó cứ vồng lên vồng xuống đáng sợ lắm!

10. Ketoansongkim

Ketoansongkim Thành viên

Cảm ơn bài viết của bác rất hữu ích. Lâu lắm rồi em mới tham gia lại diễn đàn nên đang tìm đọc một số bài chia sẽ ấn tượng