anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách google index backlink siêu nhanh - Bí quyết buildlink

Thảo luận trong 'Thủ thuật SEO' bắt đầu bởi dxbigbangseo, 25 Tháng sáu 2016.

Lượt xem: 15,560

1. nguyenhung

nguyenhung Thành viên nhiệt tình

Mình thấy viết xong chỉ cần submit link bài viết đó là được mà nhỉ? đâu cần 2 công cụ trên nữa? mình thực sự là chưa hiểu rõ vấn đề này!

2. thangnknk

thangnknk Dự bị

Ông mới là người sồn sồn ko đọc bài của thớt mà đã cmt, người ta chỉ đưa ra cách để Index bài viết post trên các diễn đàn, forum cho nhanh chứ có nói làm sao để backlink về nhanh đâu tự dưng vào kêu làm theo thớt backlink về nhanh :v

3. mucinthaituan

mucinthaituan Thành viên

e dùng mỗi cái cuối cùng thôi ạ

4. congtacvienotc

congtacvienotc Thành viên

Tks chủ thớt. Nhưng chỉ cần submit lên google hoặc dùng webmastertool nhiều khi chưa đầy 30s đã lên rồi.

5. tuanpa

tuanpa Thành viên

Mình cũng thấy chỉ cần dung WMT là nó index link bài post lên luôn nhưng không biết là backlink có được cập nhật luôn không.để thử coi sao

6. nguyenhuyhung

nguyenhuyhung Thành viên

Mình cũng phân vân vấn đề có nên submit backlink với google để link về nhanh nhưng mình sợ làm thế này link nó sẽ về không tự nhiên. Không cẩn thận google nó lại phạt cho thì khổ

7. PhamHuuCanh

PhamHuuCanh Dự bị

Em mới học SEO vấn đề này cũng đáng quan tâm. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ thêm về cách đi backlink hiệu quả thì chia sẻ cho mình với.

8. balana

balana Thành viên

Ví dụ mình đi backlink ở IDVS thì sau khi comment xong cũng ping lên kia luôn ah @@

9. huylevans

huylevans Thành viên

Index nhanh chỉ trên trang chủ của các bác thôi, còn back link diễn đàn thì còn phải tùy độ uy tín của website nữa, diễn đàn kém chất lượng thì có mà ping hay submit mút chỉ cũng còn lâu mới index nhé!

10. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

mình thì thường dùng cách submit google thôi ping mấy cái kia phiền phức , chỉ cần viết bài chuẩn và ping lên là ok hết. kèm qua đó submit link trong google webmaster tool để google kiểm tra sitemap là xong