anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách kéo từ khóa lên top 1

Discussion in 'Thảo luận SEO' started by vangiap, Oct 25, 2019.

Lượt xem: 882

1. xepqua

xepqua Thành viên

Thanks Received:
    11
    Viết bài liên quan điều hướng qua từ khác thôi bác... Cứ thêm content đi là được mình thấy cứ content bác lên đều đều chịu khó tìm thêm phantom key làm là lên nhiều thôi

2. vangiap

vangiap Thành viên

Thanks Received:
    9
    Kinh nghiệm giữ top hiệu quả của bác là gì?
    Bài viết mình vẫn đều đều nhưng đợt này quả thức khó lên top

3. VietSeoSol

VietSeoSol Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    420
    @vangiap: Vậy thì Bác làm cách tương tự cho các từ khóa khác hoặc Bác liên kết các từ khóa đó lại nếu có khả năng! Nhưng việc làm này nên cân nhắc vì từ khóa liên kết nó kéo luôn từ khóa đang TOP của Bác thì khổ!

4. vangiap

vangiap Thành viên

Thanks Received:
    9
    Mấy web trước đúng là từ khóa Top bị kéo thật bác ạ

5. Safarisg

Safarisg Thành viên

Thanks Received:
    13
    Mình thấy làm độc lập cho nó lành nếu từ khóa chính thì càng không nên liên kết khi từ khóa phục chưa có tiếng tăm gì nha!

6. tuyetnhung

tuyetnhung Thành viên

Thanks Received:
    15
    Lợi dụng cách nào vậy bạn, cách đặt link site phụ ở trong bài viết Top đó luôn hả :D

7. vanphongthamtutnt

vanphongthamtutnt Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    141
    Web mạnh còn có khả năng kéo lết lên được, chứ 1 key top thì dã tràng xe cát thôi bác ơi. Không nên đợi chờ là hạnh phúc chi mất thời gian :D

8. vangiap

vangiap Thành viên

Thanks Received:
    9
    Vậy là không tận dụng được gì à bác :(
    Trước là vậy nhưng đã từng bị tụt top từ khóa đó. Giờ chưa biết làm cách nào bác nên mới hỏi ý kiến các bro
    Thế là dựng một key mới không tận đụng dược gì luôn. Không giống các thầy dạy nhỉ :D

9. Nhatinhte

Nhatinhte Thành viên

Thanks Received:
    7
    Bạn nên thấm nhuần tư tưởng Site mạnh là cả họ keyword sẽ mạnh theo, không nên cài cắm dựa vào 1 từ top 1 thế kẻo xôi hỏng bỏng ko :D

10. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    Dùng nó để kéo các từ khóa khác lên top coi chừng mất luôn từ khóa đó, lên top có nhiều người đọc là tốt rồi, từ từ có uy tín thì seo các từ khóa khác cũng dễ lên hơn mà, chứ chèn link từ bài viết lên top cho các từ khóa khác lung tung coi chừng bay luôn

Share This Page