anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách kiếm traffic mới mà lại cũ dành cho anh em seo nên tham khảo

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi datvnpt, 16 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 660

1. mhung

mhung Thành viên

Nghĩa là chỉ cần Search rồi vào web của mình sau đó tắt đi rồi lại Search ạ

2. Nguyenheri

Nguyenheri Thành viên

người dùng thật thì họ thường phải chuyển từ trang này sang trang khác, theo dòng mà họ quan tâm. Nếu ngồi f5 mà không làm gì nữa chắc không ổn.

3. tunghy

tunghy Thành viên tích cực

Cảm ơn bạn để tối về đăng kí xem thế nào/. chắc là sẽ có tác dụng :) cảm ơn bạn nhiều nhé !

4. vanhuypy

vanhuypy Thành viên

TOR (Tỏi , random IP) + auto click 2.2 ( Click theo tọa độ đã chọn, và lặp lại theo thời gian quy định) ,

Có lẽ sẽ giúp đc AE =))=)) Còn việc hiệu hay không, có bị Google bắt hay ko là 1 chuyện khác.

5. maimaihoang

maimaihoang Thành viên thân thiết

Kiểu này có chắc là ok, mà làm thì time nhiều lắm mà cả ngày được vài trăm view thà đẩy mxh còn hơn

6. ChoVayTienNhanh

ChoVayTienNhanh Thành viên nhiệt tình

Cũng là 01 cách làm nhưng mà Bạn có dự đoán được thời gian Google nó tính khoảng cách thời gian giữa 02 lượt xem là bao nhiêu không nhỉ ! Theo mình biết nó không chỉ tính thông tin trình duyệt vào tiêu chí lượt xem mà còn những thứ khác liệu bác có thông tin gì thêm nhỉ ?

7. motthanhvien

motthanhvien Thành viên thân thiết

Trình duyệt này nghe có vẻ cũng mới mẽ hả bác, mà có thực sự là chính xác không ạ hay nó chỉ hỗ trợ chúng ta xem 1 phần nào đó thôi nhỉ.

8. DucThang_BDSKimOanh

DucThang_BDSKimOanh Thành viên

Cái này thấy mới này mình thử áp dụng xem sao. Mình thì thường tìm những từ khóa ngách hoặc từ khóa có lượng tìm kiếm nhiều những ít người viết từ đó kéo traffic rất tốt. Hoặc có thể chia sẻ lên mạng xã hội cũng là một cách để kéo trafic rất tốt.

9. datvnpt

datvnpt Thành viên thân thiết

bạn vẫn có thể tự click đổi trang được bạn ạ bạn thử sử dụng và làm thử xem mình thấy khá ổn vì trước mình hay làm và cũng thấy khá ok cho việc giảm tỉ lệ thoát trang
    nếu bạn tìm hiểu kỹ sẽ thấy trình duyệt này rất hiệu quả không có lỗi và lỗ hổng và khá an toàn vì nó thay đổi ip liên tục và dành cho hacker :D
    bạn có thể sử dụng phần mềm chát trực tuyến để xem hoặc google analytics để kiểm tra b ạ. nó không mới vì nó có rất lâu rồi tại ae không quan tâm cũng chưa tìm hiểu đến nó mà thôi.
    cái này chỉ là phụ trợ thôi bác, kiếm được bao nhiêu thì kiếm thời gian rảnh có thể bỏ ra để click còn không thì cứ để đó thôi nó tách biệt với các ứng dụng khác mà
    chia sẻ lên mạng xã hội là cái cũ rồi bác cái này lúc nào rảnh bác có thể tùy vào lúc nào cũng được rảnh là chơi thôi. vừa kiếm view vừa giúp web giảm tỉ lệ thoát trang :D

10. Lesauit

Lesauit Dự bị

Cảm ơn bác nhé ! Cái này mới giờ em mới biết :D