anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!! Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!

Dismiss Notice

Lượt xem: 17,326

1. Mr.N2

Mr.N2 Administrator
    Staff Member

Thanks Received:
    5,không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36595
    Tự nhiên lại được PR rộng rãi, cám ơn chủ thớt. Hehe :D

Có thời gian mình sẽ ngồi nghiên cứu lại mấy cái vụ tối ưu tốc độ này.

Kệ Nẫu thanks this.
  2. tqngocdiep

tqngocdiep Dự bị

Thanks Received:
    3
    Cài này e mà ko biết code thì đúng là thiệt thòi rồi...:(! Có bác nào giúp e code cái :)

Kệ Nẫu thanks this.
  3. hoachattrantien

hoachattrantien Thành viên

Thanks Received:
    41
    mình kiểm tra thấy được 48/1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 hình quá nặng và java mình cũng đã ép size hình rồi mà vẫn báo vậy phải làm sao đây

Kệ Nẫu thanks this.
  4. Kệ Nẫu

Kệ Nẫu Thành viên

Thanks Received:
    27
    Cảm ơn Admin Mr.N2 đã ghé thăm topic của em ạ. Sẽ cố gắng viết chia sẻ nhiều bài hay hơn cho AE ^.^

5. duongthanhthai

duongthanhthai Thành viên

Thanks Received:
    132
    Đôi khi các công cụ test speed này chỉ là tương đối so với thực tế người dùng

Mình ví dụ việc sử dụng CDN.

Với người dùng, sử dụng CDN trong web sẽ giúp web load các file tĩnh css, js,...nhanh hơn, giảm chịu tải cho web chính.
    Nhưng nếu áp dụng cách này với các công cụ test speed sẽ bị đánh giá không tốt bởi cdn là một domain khác, việc từ domain chính gọi file bên domain khác sẽ ko tối ưu đc. Nhưng tốc độ trải nghiệm web của người dùng lại nhanh hơn :)

Ganoipho6 and Kệ Nẫu thank this.
  6. Ganoipho6

Ganoipho6 Người đưa tin!
    Staff Member

Thanks Received:
    717
    Vẫn hơi "ảo" so với thực tế =))
    - Nhưng thôi nhìn số đẹp là vui rồi =))

Kệ Nẫu thanks this.
  7. Kệ Nẫu

Kệ Nẫu Thành viên

Thanks Received:
    27
    Cảm ơn bạn, Cái này chắc phải để AE am hiểu hơn về CDN giải thích thêm cho mọi người hiểu rồi, vì trước giờ mình chưa xài qua CDN để tối ưu website. Có cơ hội mình sẽ đoc thêm tài liệu về CDN để tối ưu website của mình.

8. BienGiang

BienGiang Thành viên

Thanks Received:
    13
    Mình không biết tối ưu từ code, css nên nếu có app nào làm tự động hết giúp mình được là tốt nhất.

Kệ Nẫu thanks this.
  9. Bật nén Gzip thì cho vào file htacess hay như thế nào ạ. Đoạn mã java kia thì paste vào chỗ nào được vậy? Em newbie không chuyên code nên k rõ lắm

10. longnk

longnk Dự bị

Thanks Received:
    1
    bài viết rất hay bình thường mình chĩ cái mấy cái plugin giúp tối ưu tốc độ nhưng cài nhiều thì nặng chắc cũng phãi làm thủ công như cách của bác mà em hơi mù tịt khoãng này chủ thớt có lòng tốt thì làm clip cho anh em dễ hình dung hơn ạ

Kệ Nẫu thanks this.

Share This Page

Chịu trách nhiệm nội dung: Nguyên Nghĩa (Mr.N2) • © 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3652không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 Công Ty TNHH IDVS
Địa chỉ: Tầng không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3653, Toà nhà Scetpa, 19A Cộng Hoà, Q.Tân Bình, TP.HCM
Giấy phép Mạng Xã Hội số 736/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp.
Site hosted & protected by AntiDDos.vn
AD: Đèn mây tre