anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách seo lên top 10 Google - dành cho newbie

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi tdhcom, 28 Tháng năm 2018.

Lượt xem: 18,536

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sseovjtt

sseovjtt Dự bị

Bác chủ thớt cho em hỏi một website mới khi nào mới được đặt backlink ạ em newbie rối rắm cái này quá, về seo onpage thì mình cũng hiếu sơ sơ rồi nhưng còn về backlink thì hơi gặp khó khăn, thớt trả lời giùm em nha!!!! :)

tdhcom thích bài này.
  2. chienaa

chienaa Thành viên

đây alf những bước cơ bản rồi. bác có thể chia sẻ những kiến thức nâng cao được không nhỉ ? Những thoongtin mới nhất về thuật toán google chẳng hạn

tdhcom thích bài này.
  3. tdhcom

tdhcom Thành viên thân thiết

cái này của bạn mình đoán là lỗi không hiển thị url friendly, do đường dẫn là tiếng việt, không biết site của bạn dùng source gì, bạn có thể vào tùy chỉnh lại đường dẫn url không dấu
    hoặc cũng có thể quá trình up dữ liệu lên gặp lỗi nào đó

4. hanghieunhapkhau

hanghieunhapkhau Thành viên

mua quảng cáo bác ợ, quảng cáo từ Adword cực kỳ tự nhiên và Google rất thích điều này, ahhihi

FEAR-SEO thích bài này.
  5. FEAR-SEO

FEAR-SEO Thành viên

đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn :D

tdhcom and dieungocvenus like this.
  6. Duongdv

Duongdv Thành viên

Ok bác. Em sửa được rồi ạ, liên quan đến đường dẫn là tiếng việt. Em cảm ơn bác nhé

tdhcom thích bài này.
  7. tdhcom

seo bao năm nay vẫn thế thôi (content +backlink), cũng như bóng đá bao năm nay vẫn vậy, nhưng lúc nào nó cũng luôn hấp dẫn. Nếu bạn làm seo nghiêm túc, tự viết nội dung, backlink chất lượng, backlink tự nhiên, và hướng đến người dùng thì mức độ bị ảnh hưởng từ thuật toán là rất ít
    nếu bạn giữ cách làm seo cũ, copy nội dung, xào xáo nội dung, spam link rao vặt...thì từ khóa sẽ đi về nơi xa

8. ngontuchanthanh

ngontuchanthanh Dự bị

Vậy đâu phải tự nhiên?

tdhcom thích bài này.
  9. tdhcom

thường thì khoảng 2-3 tháng bạn có thể bắt đầu đặt link được, mỗi ngày bạn cố gắng viết 1-2 bài là được

sseovjtt thích bài này.
  10. hanghieunhapkhau

hanghieunhapkhau Thành viên

google bảo nó tự nhiên thì nó là tự nhiên, google bảo nó không tự nhiên thì nó không tự nhiên mà bác
    chỉ sợ không có tiền thôi, chứ có tiền mà mua quảng cáo kiếm traffic thì luôn được google khuyến khích, hí hí

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.