anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách Sống Chung Với Penguin 4.0 Realtime

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi baolam, 20 Tháng mười 2016.

Lượt xem: 12,276

1. NMTTiSEO

NMTTiSEO Thành viên

Theo như thớt thì GG áp dụng chặt hơn chứ vẫn không có gì thay đổi. Spam link vẫn dính phốt, chăm chút nội dung sẽ lên. Theo mình thấy realtime lần nãy nghĩa là đánh vào các nội dung HOT và các trang báo lá cải nhiều hơn

2. rosicky

rosicky Thành viên

Còn 1 anh nữa , đó là đã nghèo còn lười viết nội dung và lười cả đi link , công việc nhiều nhất hàng ngày là check từ khóa liên tục mong 1 ngày nó lên :))
    Google đang thắt chặt dần chất lượng link, những seoer thiếu "tinh tế" đang dần bị loại bỏ khỏi đường đua khốc liệt này. Nghĩ thấy cũng nản :(

3. huongpi

huongpi Thành viên

Cái này mới quá, em cần phải học hỏi nhiều. Rất mong được học hỏi từ các anh chị :)

4. baolam

baolam Thành viên

Anh mà bạn đề cập đến thuộc loại ảo tưởng sức mạnh. Càng ngày link càng thắt chặt nhưng không có gì phải nản bạn à. Tình hình chung thôi, ai kiên trì hơn thì sẽ có thành quả

5. pipvn

pipvn Thành viên

:d:d:d:d

6. baolam

baolam Thành viên

đẩy gấp đi bác ạ, em giờ ngày ngày ôn luyện nội dung thôi, vừa nâng cao kiến thức seo vừa nâng cao kiến thức viết văn. Ngày xưa được cái học môn văn cũng không tệ

7. hoangkute

hoangkute Dự bị

bác cho em hỏi là khi mình viết bài cho từ khóa dài, trong thời gian ngắn như bác đề cập khoảng 2 ngày, từ khóa dài của em không vào được top 10 vậy nó có tác dụng cho việc đẩy từ khóa chính không vậy bác

8. baolam

baolam Thành viên

vẫn có tác dụng bác nhé, tuy nhiên nếu từ khóa dài lên top thì mới thực sự có hiệu quả cao đối với từ khóa chính, bạn viết bài xong nên chăm sóc cho từ khóa dài lên nhé,

9. hoangkute

hoangkute Dự bị

Bài mới viết cho từ khóa dài thì có nên đặt backlink không, ý mình hỏi là backlink chất lượng chứ không phải backlink kém chất lượng

10. pokemonchua

pokemonchua Thành viên

ok bác đã góp ý kiến... tôi đã có hướng đi trong thời gian tới