anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cách tăng g + kiếm backlink an toàn, hiệu quả không lo spam

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi mr.quyen, 4 Tháng năm 2016.

Lượt xem: 6,692

1. duyhung

duyhung Thành viên tích cực

It nhỉ, nhưng mà dù sao thì mình thấy mọi người seo trên g+ nên mình cũng làm theo, thời gian qua `1 tháng thấy có tác động chút ít thôi chứ từ khóa cũng vẫn chưa lên được, bạn nhiều page thế mà quản lý tốt nhỉ, mình chỉ có 4 cái mà cũng đã thấy ngồi cộng hết cả buổi sáng rùi

mr.quyen thích bài này.
  2. thethanhland

thethanhland Thành viên

các bác làm thế nào để được nhiều người G+ cho mình nhỉ, mình hay lên G+ cho mọi người nhưng chả được mấy ai vào trang cá nhân G+ lại cho mk

3. anhhuynhacb

anhhuynhacb Thành viên

có ai bị cảnh báo google + trên analytic không? mình bị cảnh báo trên đó nên chẳng dám câu g++ nữa

4. NguyễnVănMừng

NguyễnVănMừng Thành viên

Đọc đau hết cả dầu mà mình chưa hiểu rõ ý bác đang nói cái gì. Dùng tool tăng G+ cho nhanh và lành

5. babachien

babachien Dự bị

Đọc bài của thớt +++ đau cả đầu, thực sứ mình vẫn lơ lá mơ. Mình vẫn truyền thống G+, group.

6. trungtamgiasuhcm

trungtamgiasuhcm Thành viên

Mình thường xuyên tham gia google + mà cũng không biết rõ cộng như vậy có mang ý nghĩa gì không nữa đọc bài viết cũng chưa giải đáp hết khó hiểu từ google +.

7. mr.quyen

mr.quyen Thành viên

Haha. Mình làm 8 Page G + và 20 Nick cá nhân. Hu hu. Chơi với G + tốn thời gian lắm rồi. Hòm hòm rồi. Gần như tất cả các bài con trong Site có khoảng trên 30 + / Con site chính lên gần 2K rồi bạn ạ. Lên top vù vù / ko có gì lên top 10 luôn

8. dongtm

dongtm Thành viên

Nghe bác nói dài dòng quá . Túm lại là vẫn cứ phải làm 1 cái Page G+ đây ! cái xác minh địa chỉ khó quá bác ạh ! Em xác minh mấy lần có dc đâu . Bây giờ chơi chiến thuật cũ ! Đăng lên trang cá nhân của mình và các PAge cho nhanh

mr.quyen thích bài này.
  9. phuclxr

phuclxr Thành viên

google+ chỉ hỗ trợ index nhanh hơn, nhưng cũng hên xui lắm :(:(:(:(:(:( giờ chủ yếu nội dung cho tốt

10. quangbrand

quangbrand Thành viên tích cực

G+ hỗ trợ index nhanh hơn. Còn việc nhiều người xem thỳ k ok. Ngay cả mình mình đăng thỳ đăng chứ k xem mấy :D

DUONGTHITOAN thích bài này.