anti ddos
  1. Hết Tết, Dịch cũng lắng xuống rồi, SEO thôi anh em!!!

Ah nhớ đừng lách luật nhé, block IP luôn đó!
    Dismiss Notice

Cách xem thống kê Keyword Planner chính xác sau cập nhật

Discussion in 'Thủ thuật SEO' started by Zxc, Sep 9, 2016.

Lượt xem: 10,066

1. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    306
    sắp tới khả năng có thêm cái dịch vụ lập kế hoạch từ khóa :))). dạo này a gồ đẹp trai ghê, QC thì ưu cmn tiên 4 thằng, giờ thì lập từ khóa ko kiểm tra được chính xác tìm kiếm, ôi cuộc đời T.T

2. hanhth

hanhth Thành viên tích cực

Thanks Received:
    56
    Vẫn dùng được nhưng nó ko có thông số cụ thể cho bạn nhé, muốn chính xác ban vào tài khoản đang chạy adword để kiểm tra nhé.

3. Zxc

Zxc Thành viên tích cực

Thanks Received:
    92
    Đã 4 Quảng cáo mà khoảng cách giữa các quảng cáo đó còn được giãn ra nữa bác ạ.
    Như vậy cùng 4 kết quả nhưng Google search chỉ hiển thị quảng cáo trên màn hình đầu tiên. Muốn xem tiếp thì phải lăn chuột xuống.

mazada thanks this.
  4. Ichigongoc

Ichigongoc Thành viên

Thanks Received:
    12
    Tưởng bác có cao kiến gì, không phải tài khoản nào được chạy cũng có thể check được chính xác. Các tài khoản phải có ngân sách đã chạy vượt 1 mốc nào đó (chưa rõ, do google đặt ra) mới có thể check được chính xác bạn ạ!

5. lamlanhlung

lamlanhlung Thành viên

Thanks Received:
    32
    Các bác đã thử chạy lại chưa? chạy đại 1 chiến dịch đặt thấp thôi rồi hủy đi xem thế nào

6. mazada

mazada Thành viên thân thiết

Thanks Received:
    306
    phải nói là cực thốn, nhất là xem trên di động haizz, sắp ra đường đứng hết với nhau rồi

7. ViaTrần

ViaTrần Thành viên tích cực

Thanks Received:
    79
    E xác nhận là tài khoản đã từng chạy cũng ko được nhé. Chắc phải là tài khoản đang chạy

Zxc thanks this.
  8. hugedoc

hugedoc Thành viên tích cực

Thanks Received:
    55
    Đúng là phân biệt đối xử, thế mới thấy, có tiền mới có quyền lợi, dần dần gg càng ưu tiên adwords hơn.
    Nếu đến lúc nào đó mà gg hiển thị quảng cáo adwords giống y kết quả tự nhiên thì còn khổ nữa.

9. vhcorpkd

vhcorpkd Thành viên

Thanks Received:
    6
    càng ngày càng khó , càng khắt khe mức độ cạnh tranh cao không mất tiền không được :-s

10. ngochaiha

ngochaiha Thành viên

Thanks Received:
    9
    Căn bản là không có tiền chạy quảng cáo, thế này thì bác nông dân biết làm sao ?

Share This Page