anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cafe họp mặt cuối năm ở Sài Gòn, TpHCM

Discussion in 'Gặp gỡ - Giao lưu - Tâm sự' started by danhinfo, Jan 9, 2019.

Lượt xem: 1,828

1. khoadeptrai

khoadeptrai Thành viên

Thanks Received:
    13
    đã kb facebook bác nhé bác check fb giúp mình, rất mong gặp anh em để được học hỏi thêm nhiều kiến thức bổ ích hơn nữa

2. danhinfo

danhinfo Thành viên

Thanks Received:
    29
    Khoa trần là fb của bạn à.?Vậy anh em, bạn nào đi thì hẹn sáng chủ nhật ở địa chỉ bên trên nhé ^^. Ai đến được thì alo hoặc inbox fb mình nhé.

3. thamtuhoancau

thamtuhoancau Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    124
    Tiếc quá em không nhận được thông báo của bác. Cũng muốn gặp gỡ giao lưu kết bạn cùng anh em trong diễn đàn. Nếu sắp xếp được buổi kế tiếp bác trích dẫn giúp em với

4. thaogemchu

thaogemchu Dự bị

Thanks Received:
    0
    Cuối năm họp mặt ở đâu a? Hay là cứ như cũ, buổi off-line cứ tổ chức ở #TheCoffeeHouse nhen, ở TCH không gian rộng rãi, phòng ốc khang trang, bày trí phong cách. The Coffee House thẳng tiến đê ace.

5. yamephuongdoan

yamephuongdoan Dự bị

Thanks Received:
    1
    The Coffee House ở Sì gòn thoai đã trăm mấy cái biết họp chỗ nào bạn? Đề xuất phải đăng địa chỉ cụ thể chớ #thaogemchu

6. baolekprint

baolekprint Thành viên tích cực

Thanks Received:
    64
    ok, mình tham gia với, mình ở bình thạnh, bác chọn địa điểm đi, có gì giao lưu học hỏi anh em trong nghề, chia sẻ cập nhật kiến thức từ anh em

Share This Page