anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Lượt xem: 2,384

1. nhatvinhbds

nhatvinhbds Dự bị

Thanks Received:
    7
    Trang blogspot của em không tìm thấy trên google nữa do robots . txt. Bác này pro nào giúp em với ạh, công sức em seo bữa giờ :(
    Cái này em tham khảo trên google, không biết bị sai chỗ nào :( :(

2. sthaihien

sthaihien Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3653
    Bác ấn vào "Kiểm tra" trong cái hình xem. Nếu được thì không phải do robots.
    Có rất nhiều nguyên nhân dẫn đến không hiển thị như: sanbox, site mới làm,...

3. kinhmatxuyendem

kinhmatxuyendem Thành viên

Thanks Received:
    12
  4. robots.txt chỉ chặn label thôi. 1 thằng quan trọng vậy mà chặn, vừa mất index vừa mất internal link nữa. Còn lại ok hết chắc không phải do thằng này đâu. Ak ngày trc nó cũng lỗi do font copy bị lỗi, thử viết lại xem

5. hdtc

hdtc Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    77
    Như thế là đúng rồi còn gì nữa của mình cũng thế có sao đâu.mục đích của nó để chặn những cái mình ko muốn cho index thôi mà

6. khogamejava

khogamejava Thành viên nhiệt tình

Thanks Received:
    69
    Có thể site bạn bị dính hình phạt của google rồi. Check công cụ google webmaster thử xem có thông báo gì không

7. hau_promart

hau_promart Thành viên

Thanks Received:
    8
    Site của bạn trước đây đã được index chưa. Thử viết 1 bài mới xem có được index không

8. bạn sử dụng link chấm tk hử , pác có đi spam ko đó, mình nghĩ do GG phạt bác rùi . Hoặc pác check lại trong phần index GG WMT xem sao ?

9. pingmax

pingmax Thành viên

Thanks Received:
    8
    Show web lên bạn, chứ nói không thế này thì ko ổn. thử check: site:domain xem có kết quả ko

10. nhatvinhbds

nhatvinhbds Dự bị

Thanks Received:
    7
    Chào mấy bác, khi em search luôn tên miền trên google thì nó báo là do file robot. txt.
    Gần đây em tham khảo trên google tối ưu robot. txt cho blogspot gì đó , rồi vào bật cái này luôn là bị vậy.
    Giờ em tắt nó đi nên được lên top lại rồi, em không bik sao nữa :mad::mad::mad::mad:

Share This Page

Chịu trách nhiệm nội dung: Nguyên Nghĩa (Mr.N2) • © 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3652không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 Công Ty TNHH IDVS
Địa chỉ: Tầng không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet3653, Toà nhà Scetpa, 19A Cộng Hoà, Q.Tân Bình, TP.HCM
Giấy phép Mạng Xã Hội số 736/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp.
Site hosted & protected by AntiDDos.vn
AD: Bàn ghế tre; Công ty tổ chức sự kiện