anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cần hỗ trợ: Website mới nhưng bị facebook chặn

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi mr.rambovn, 2 Tháng tư 2020.

Lượt xem: 452

1. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

chủ cũ nó đi spam seeding quá nên bị chặn thôi, nhờ dịch vụ hoặc người thân tầm 30-50 người kháng đây là sự nhầm lẫn là đc

2. mr.tmax

mr.tmax Thành viên tích cực

Bác gửi kháng cáo cho Facebook đã nhận được phản hồi gì chưa, tình hình web bác thế nào rồi?

3. mr.rambovn

mr.rambovn Thành viên

bác có quen dịch vụ nào không cho em xin contact với. em tìm dịch vụ vài hôm rồi nhưng k thấy ai nhận
    đang không có tín hiệu phản hồi. em đang tìm dịch vụ nào làm vụ này

4. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

mấy cái lỗi này mình tự fix nên chả tìm dịch vụ thành ra ko có contact đâu, siêng thì entity social đi tầm 50 - 100 cái social là nó tự bỏ hình phạt à kèm theo tối ưu cho website nữa

mr.rambovn thích bài này.
  5. mr.rambovn

mr.rambovn Thành viên

em đang đi sắp được 300 cái social rồi mà vẫn chả có hiện tượng gì bác ơi, em gần như đầy đủ các social rồi

6. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

entity nó khác với đi link profile nhé :))

7. Vantroy

Vantroy Dự bị

Nếu là site mới mua thì có 2 khả năng xảy ra. Bạn có thể gửi phản hòi tới facebook để biết được có phải do người dùng trước spam hay không. Khả năng còn lại là do code
    Chúc bạn sớm khắc phục vấn đề

8. Sauturne

Sauturne Thành viên nhiệt tình

Em nhờ các bác xin tiện kiểm tra giúp em với. Em có 1 website đã xây dựng từ lâu và cũng không có spam gì nhưng hiện đang bị facebook báo vi phạm nguyên tắc cộng đồng. Nếu em muốn khắc phục thì kháng cáo như thến ào ạ. Các bác chỉ em với.
    website của em:
    Mã:
    ishine.vn

9. mr.rambovn

mr.rambovn Thành viên

không phải tài khoản nào cũng chat trực tiếp với bên đội hỗ trợ facebook được bác ạ.
    bác có dịch vụ cho vụ này không bác, lĩnh vực bất động và mà nó khoá mất facebook là cũng mất kha khá khách

10. Tranmycuu

Tranmycuu Thành viên

có mà giá chua lắm vì nó đi kèm gói entity để hỗ trợ rất tốt cho seo, tầm 3-8tr thì phải, tùy theo gói. Không thì ông vô mấy group SEO trao đổi học hỏi mà dò giá, bắt nó cam kết vụ fb ko bị chặn luôn, giá đc thì triển thôi.

mr.rambovn thích bài này.