anti ddos
  1. Thành viên Diễn đàn IDichvuSEO chung tay cùng cả nước đẩy lùi dịch Sars-CoV2. Hạn chế ra ngoài, đeo khẩu trang đúng cách, giữ khoảng cách với người khác, vệ sinh nhà cửa, rửa tay thường xuyên, khai báo y tế khi có biểu hiện bệnh.
    Việt Nam quyết thắng đại dịch!
    Dismiss Notice

Cần sự trợ giúp của Pro về tốc độ Load Website

Thảo luận trong 'Thảo luận SEO' bắt đầu bởi dinhtucit, 28 Tháng hai 2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet36518.

Lượt xem: 1,515

1. dinhtucit

dinhtucit Thành viên

Tình hình là e đã tối ưa hết mức website Thonghutbephothanoi. com .vn nhưng tốc độ load của web vẫn đang còn rất chậm đợi load cả buổi mới xong, có pro nào hiểu nguyên nhân do đâu không? hay có pro nào nhận tối ưu web ko ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

2. bakhjem

bakhjem Dự bị

2không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365
    web load thế mà chậm =_=! hay thớt muốn kiếm view à?

dinhtucit thích bài này.
  3. dinhtucit

dinhtucit Thành viên

Chậm thật bác ơi. E kiểm tra developers nó chỉ được 48/1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365 thôi ạ. :( mà bên thiết bị di động thì được 95/1không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365không vào được bet365_địa chỉ liên kết bet365_ làm thế nào để tạo một tài khoản bet365

Các file đính kèm:

Kích thước:
      159.5 KB
      Đọc:
      26
  4. vubahai

vubahai Thành viên tích cực

quan trọng là mobile 95 điểm là ngon rồi, desktop website mình seo còn n/a đây. Muốn ngon nữa không phải tối ưu đâu, mua hosting cao chút là lên thôi :p

dinhtucit thích bài này.
  5. mobile 95 điểm điểm mà bác còn kêu chậm á, web em còn được một nửa web bác kia kìa :)

dinhtucit thích bài này.
  6. chaudang

chaudang Thành viên thân thiết

những điểm đó ko là yếu tố quyết định toàn bộ quá trình lên top đâu. Mình thấy điểm như vậy là ổn lắm rồi

dinhtucit thích bài này.
  7. nguoikhongbocuoc

nguoikhongbocuoc Thành viên

Load bên mobile của bạn thì ngon quá rồi. hiện tại thì khách hàng chủ yếu sử dụng mobile thôi, nhưng trên deskop mà được có 48 % thì hơi thấp.
    Bạn nên tối ưu lại một số hình ảnh nhé, mình thấy còn một số hình ảnh vẫn nặng